OFFLine HN

Cửa hàng game Nintendo nShop

TÔi mới mua 3DS, mà nhiều cái còn lạ lẫm, nói chung là chưa hiểu lắm, post bài này mong muốn mọi người tổ chức offline để còn trao đổi kinh nghiệm về 3ds cũng như là share Mii hay là gì gì đó cho nhau, già rồi nhưng vẫn ham hố ^^

viking3

Nấm bình thường
OK, trước Tết tranh thủ off tí cho xôm. Mấy cái game Puzzle Swap, Find Mii mà ko có nhiều máy 3DS dùng streetpass với nhau ko thể lấy đủ items được :bee:

P/s: tôi cũng già rồi --> đầu 3 nhé!! :shake:

StephenChow

Nấm nhỏ
nintendonvietn add 3DS Friend Code của tôi vào, tôi sẽ tích cực gửi swapnote cho mọi người để biết thêm chi tiết

P/s : Tôi cũng đầu 3 rồi, hix sao NintendoVn toàn già làng thế nhỉ ?

obi123

Nấm bình thường
nếu offline gặp mặt thì có khi để sau Tết cho tiện mọi ng ạ.
Lý do: sau Tết có nhiều tiền hơn trc Tết, lại có thời gian hơn, ko phải về quê, chuẩn bị cho Tết, gặp mặt họ hàng (chắc sẽ tổ chức vào ngày cuối tuần nên ko có chuyện bận học, bận làm nhé :) )
Đến gặp nhau chỉ uống nc nói chuyện và trao đổi về game thôi, chứ đừng ăn uống, tốn kém mà khó tìm được chỗ chứa.

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Nhìn chữ OFFLine mình lại nhớ vụ đứt cáp quang =.=

Mình ko có 3DS, chỉ có DS thôi. Anh em tổ chức được chỗ nào gần khu Bách Khoa - Đại Cồ Việt thì tốt, ký túc gần đó. :D

obi123

Nấm bình thường
Vậy định hẹn nhau ở đâu đây mọi ng? Ở trung tâm HN đi cho dễ :D Ai có máy độc, máy lạ thì mang đi cho anh em chiêm ngưỡng nhé :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN