Offline hội Nintendo HCM lần 5 (1/3/09) tại Karaoke Bến Thành - SN Forum 2 tuổi

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT

Thời gian thoáng qua thật nhanh, mới đó mà Nintendo VN chúng ta đã sắp tròn 2 năm hoạt động. Từ một diễn đàn nhỏ tẹo trong suốt thời gian qua đã không ngừng phát triển lên thành diễn đàn... nhỏ, đây là cả một quá trình rất dài :spiteful[1]: Để kỷ niệm cho sự kiện này, BQT Nintendo Vietnam khu vực HCM sẽ tổ chức một buổi offline họp mặt.

Vẫn như truyền thống, điều kiện tham gia là chỉ cần fan hâm mộ Nintendo. Cho dù bạn dùng bất cứ hệ máy nào cũng dc: GBA, DS, Wii hay thậm chí Emu :clap2[1]: Ai có thể đi thì đăng ký vé tại topic này để Bảo dễ thống kê. Số đt liên lạc của Bảo là: 0933737254 :clap2[1]:

Chương trình (vẫn còn đang lên plan :D):

Gọi nước.
AE giới thiệu nhau, mấy mem cũ rích thì biết rồi nhé :-"
Cắt bánh SN :clap2[1]:
~> tiếp theo phải là ăn bánh rồi :">
Giao lưu DS :spiteful[1]:
Tán chuyện ~ game show Elite Beat Again :D
Chương trình hét với nhau với nhiều giải thưởng đặt biết @-)

Chú ý!!!

Chi phí phòng Karaoke sẽ được Admin lo trọn gói 100 % nên các bạn không phải lo chuyện tiền nông. Ngoài ra mỗi người còn được gọi 1 phần nước free 15-20k (nước ngọt, caffe...) và bánh kem chung vui

~~~> Offline free 100 %, chỉ cần vác xác + DS (nếu có) tới chung vui >:D<

Thời gian:

13h30 Chủ nhật ngày 01 tháng 03 năm 2009

Dự kiến sẽ kéo dài tới khoảng 17h, tuy nhiên nếu có việc bận các bạn có thể rút lui sớm. Các mem ko đến dc đúng 13h thì có thể dạo dạo từ 14-15h tới cũng dc nhưng cố gắng đến đúng h để tham dự cắt bánh kem :D

Địa điểm:

Karaoke Bến Thành
Địa chỉ: 218 Trần Quang Khải F.Tân Định Q1

Đến nơi gọi fone Bảo để biết số phòng hoặc báo với tiếp tân là offline Nintendo để họ chỉ phòng lên :D

Danh sách tham gia [Update liên tục]:

1. Tiểu-Bảo
2. Lemonadess
3. NKID
4. Dragon_Z
5. Unicorn9x
6. yuripai
7. Tirexxx
8. AbraShiva
9. wow_wow
10. hieu
11. belinhcon224
12. Chibicomic87
13. Huydinh83
14. dợ anh Huy (có thể có có thể ko - chờ anh Huy confirm)
15. TAT_SHINTA
16. pokemon gà
17. barcano1
18. LightGem
19. cuteghost

Hình ảnh offline: trang 6
Clip youtube: trang 7 & 8

Sửa lần cuối:

lemonadess

Banned
Không có giao lưu Wii hả anh Bảo? Thế thì buồn lắm. :((
Đăng ký đầu tiên đây :)

Có thể thay đổi vào giờ chót do không biết bận bịu gì không. Nhưng hôm đó thì mới thi giữa HK 2 xong. :D

cho 1 vé nào :))

gợi ý 1 chút, nên mướn hẳn 1 phòng kẩoke rùi tha hồ mà quậy, ofline cafe hơi "lịch sự" quá :em25:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
karaoke thì cũng dc, xem xét hết tất cả ý kiến rút ra :)) Nhưng yuripai góp ý thì ráng làm trọn bộ tính dùm ae chỗ nào ok, vị trí thuận thợi cho mọi người (gần trung tâm), giá cả (chủ yếu giá nước và giá giờ vì 1 số chỗ karaoke vô uống nước toàn pha lưỡi lam ko à :D).

zới lại quán đó hỗ trợ cho gắn wii zô hem :"> tốt nhất là quán nhà (hay pà con) của mem nào ấy thì dễ xử hơn :D

Chi phí Admin sẽ chịu phần lớn nên các bạn an tâm là đi sẽ bỏ ra mức thấp nhất để dc vui chơi cao nhất :)) Nói chứ mang cỡ 20 ngàn dc rồi :"> Con nít dưới 14 tuổi dc free trọn gói, mem nữ free trọn gói >:)

hieu

Nấm nhỏ
Không biết trước được ! Nếu có thể thì ngày đó em sẽ đi ,mà lên đó sợ lạc vì em là dân Vũng Tàu không rành đường :( .Ai có lòng tốt khi em lên ,em đợi ở đâu đó rồi rước em dc không :D

đăng ký 1 vé đi luôn, hehe. Offline đâu thể thiếu mặt tại hạ :D Tán thành ý kiến karaoke, ae vô quậy quọ trát tán là số 1 :">

à mà dân chơi hok sợ mưa rơi nhé, đi học thì nghỉ học đi làm thì nghỉ làm còn đi thi thì... hẹn năm sau thi >:)

Unicorn9x

Nấm nhỏ
đi học thì nghỉ học => chấp nhận
đi làm thì nghỉ làm => chấp nhận lun
đi thi thì năm sau thi => ...:|
đặt gạch đã cứ đề từ từ xem còn lâu lắm:))

espeon

V.I.P Member
Hà Nội mang tiếng Thủ Đô chưa tổ chức SN cho forum phát nào =) Người chức cao nhất thì bay rồi, còn lại toàn lắt nhắt thôi :-"

Hay chúng ta cứ tổ chức ngay giữa Vòng Xoay Ngã Tư Hàng Xanh ! Ngồi ngắm xe chạy xung quanh , vãi ! ^^ NHà em cũng gần đó ! Nhưng nhà chính ở Q 9 , vãi ! (-_-) ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN