Offline mùa Hè tại Hà Nội

Cửa hàng game Nintendo nShop

boytoof198

Pokemon Master
Sau một năm học hành và làm việc căng thẳng, cuối cùng cũng đã đến mùa hè. 4rum NVN được thể trở nên nhộn nhịp vì sự xuất hiện của NVN shop, 3DS, WiiU, NVN Elite Troller, ....
nhân dịp nghỉ hè tới, mình có một mong muốn là được đi off \m/\m/\m/\m/\m/
đề nghị ai có nhu cầu đi chơi, rảnh rỗi quá mức thì vào đây để họp bàn nào \m/\m/\m/\m/\m/
P/S: lần này có cả sự tham gia của một CON GÁI- thứ đặc sản hiếm có khó tìm của 4rum \m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

BubbleHead

Nấm bình thường
thôi ông đừng có giả gái nữa,mất lòng ae vcl.Chú ý đến đặc sản chính của buổi off như đã bàn thôi 8-> chưa chắc đã đi nên k dám hứa hẹn j =))

Key_blade

Thành viên lâu năm
Sau một năm học hành và làm việc căng thẳng, cuối cùng cũng đã đến mùa hè. 4rum NVN được thể trở nên nhộn nhịp vì sự xuất hiện của NVN shop, 3DS, WiiU, NVN Elite Troller, ....
nhân dịp nghỉ hè tới, mình có một mong muốn là được đi off \m/\m/\m/\m/\m/
đề nghị ai có nhu cầu đi chơi, rảnh rỗi quá mức thì vào đây để họp bàn nào \m/\m/\m/\m/\m/
P/S: lần này có cả sự tham gia của một CON GÁI- thứ đặc sản hiếm có khó tìm của 4rum \m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/
Là ôg anh hả =)),mới sáng Thailand bao h thế :S

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
boytoof tự kỉ bộc phát rồi à :-?

đi với các xếp thì đừng mang giới tính thứ 2 theo :)) thứ 3-4 thì ok

tớ là của hiếm nên các cậu liệu mà đi đôg đủ :))
tớ rủ thêm mấy e xinh tươi chơi pkm giỏi đi cùng cho các cậu tha hồ đấu hehe=))
nhớ đi đông đủ nhé chơi cả năm đợi off 1 lần :)
mà có ai bán DSi cũ k pm tớ nhé :-*

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

đừng đi cậu ơi >.> còn nếu cậu đồng ý vs kế hoạch tớ vs boytoof đã bàn thì đó lại là 1 chuyện khác 8->
tsao lại k điiiiiiiiiii :-s
vậy thôi tớ ở nhà :)

BubbleHead

Nấm bình thường
Gái forum này cũng khôg hiếm,trai lại càng không,hiếm là gì?
nice Miles,that's why you and i are on the same team :rolleyes[1]:

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 11:55 PM ----------

tớ là của hiếm nên các cậu liệu mà đi đôg đủ :))
tớ rủ thêm mấy e xinh tươi chơi pkm giỏi đi cùng cho các cậu tha hồ đấu hehe=))
nhớ đi đông đủ nhé chơi cả năm đợi off 1 lần :)
mà có ai bán DSi cũ k pm tớ nhé :-*

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

tsao lại k điiiiiiiiiii :-s
vậy thôi tớ ở nhà :)
ds tớ đang cho mượn nên cũng k đấu dc vs mấy e xinh tươi chơi pkm giỏi,cậu thông cảm.Có đi cũng chỉ là đi tán chuyện vs mọi ng thôi o3o

Ashera

Nấm bình thường
hay ho nhỉ, để tớ mang Magikarp lv 1 vô địch đi đấu, bạn gái nào thắng thì đc làm ny tớ

Mà thằng cu đầu bong bóng sợ thua thì nhận đi, chắc van xin bạn mượn DS của mình để kiếm cớ

boytoof198

Pokemon Master
nào nào [-( để im cho các bạn nữ xinh tươi còn đi chứ, gái ở 4rum hiếm lắm chứ [-( ngoài bà chị Ashera và em gái hentai ra thì có mấy ai đâu [-(

BubbleHead

Nấm bình thường
hay ho nhỉ, để tớ mang Magikarp lv 1 vô địch đi đấu, bạn gái nào thắng thì đc làm ny tớ

Mà thằng cu đầu bong bóng sợ thua thì nhận đi, chắc van xin bạn mượn DS của mình để kiếm cớ
vầng,thik thì mời chị lên pokemon onl đánh vs e.Save log lại r post lên forum luôn cho công = :-j

boytoof,có ny r thì có gái hay k cũng như nhau thôi =))

Ashera

Nấm bình thường
Mình nghi thằng này chém lắm, từ bé đến h chưa thấy đứa con gái nào chơi Pkm cả, mà lần sau đấu thì đừng có lôi uber ra đấy, lấy đội hình tử tế đi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN