Onimusha trên GBA

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cũng đã phả đảo òi.Mấy ông nghiện Turn Base nặng thì biểu trò này lỏm.Tui chưa bít gì về Onimusha nên chơi cũng thấy hay^_^
Mà mấy cái nhạc lúc phá đảo xong,credit và phần save hay ko chịu dc >.<

Ôi xời , mấy cái trang web đánh giá games GBA chán bỏ xừ, tin vào đấy thì có mà bán xới.
Game nào hay thì chỉ có chơi mới biết được thôi !

Hô pác Radical nó thế sao đc????Ng` ta chuyên nghiệp mà.Mình chỉ là đánh giá khách quan và theo sở thích thui.Như kiểu ko là fan của RPG thì chơi 1 trò BT cũng thấy tuyệt ý mà

Kawaii

Super Princess Peach
Cũng đúng mỗi người mỗi sở thích mà.
game hay ko là do ta cảm nhận , còn tụi nó là đánh giá theo nhìu mặt.

Kawaii

Super Princess Peach
game con nít mà ko dễ mới lạ.
tuy ko nhìu thử thách nhưng cũng nảy lửa lắm.
tìm cảm giác mới thui.
kawaii >,<

Cái trang này transfer rate lỏm wa',em down hok đc >.<
Tìm hộ em nhạc lúc khi vào phần save game và sau khi phá đảo có chữ Capcom với cả hoa đào rơi ý =>hay nhất đấy ^_^

Hình như máy em bị chống chỉ định hay sao ý down toàn 0kb >.<
Cái staff roll mày rõ dài,nhạc cũng tạm,nghe hơi hoành tráng.Sau đó là bản nhạc có chữ Capcom đấy.Cố tìm jup' em nhá

công nhận game này ko có bí mật,vì thể loại này thì có bí mật sao mà tìm ?
cái hay là cách thức lên lv và điêm stt kìa.
như sau đây là 2 chiêu thức bí truyền của onimusha và thằng bắn súng :
frenzy slice và tiger salvo (chắc ai chơi trò này cũng biết nó ra đòn mấy lần nhỉ ^^)
còn thằng ku cầm rìu thì tuy được 695 nhưng chỉ có 1 chiêu,nên khỏi chụp :D
còn con bé nữa người nữa quỷ ,có chiêu phoenix gì gì,cũng chem được có 145 ,bèo quá nên thoai.

Sao lại ko có??????Chẳng hạn như đi đến 1 ô trong map sẽ nhận đc đồ quý hay là finish màn trong 1 số turn quy định thì đc cái j` đó ^_^.Tui nghĩ cái hay là nâng cấp vũ khí cơ.
Onimaru và Magoichi yếu xìu ah,đc mỗi cái Skill cuối là mạnh.Tui thix thèng Shura và Mitsu....gì đó,thèng ng` rừng tóc đỏ cũng khỏe đấy chứ.2 thèng kia là nv chính òi thì Skill đẹp là phải.

cái đó gọi là bí mật đó hả ???,cái hòm chà bá,bự chảng thì ai mà ko lượm được,nâng cấp vũ khí thì có gì mà hay .
với lại,ý tui nói ,là cái cach mà đánh damage cao kìa,như thằng oni của tui,đánh chiêu đó,2xx HP,vậy đánh hết thì bao nhiêu HP,thằng bắn súng,được 1xx HP,thi bắn hết 9 ,10 phát cũng trên 1000 rồi [-(
còn thằng tóc đỏ,mạnh thì mạnh,nhưng chỉ có 1 chiêu 1 lần đánh,được có 700 là hết xái [-(

Thì mấy thèng đó nv chính chấp làm j`,đánh tay đôi xem nào
Mà tui nói là nếu có thì mấy cái hòm nó sẽ ẩn đi,hiện lên còn j` là` bí mật >.<

:band1[1]: :band1[1]:
ý nói,shura vơi oni chém nhau ? chả có vấn đề gì =)), con oni của tui tui cho uống thuốc tăng sức đánh,có solo vơi nobunaga cũng chả sao =))

Hình như Nobu choảng nhau một hồi thì hoá điên hay lột xác gì gì đó hả :"> nó mạnh quá tớ đánh 2 lần thua liểng xiểng :">

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN