Opera DS browser

Cửa hàng game Nintendo nShop

trang chủ:nintendo
nguồn:ds-scene
người làm:không dõ
file:Mr.Nam file(có 1 file là browser_sc là file tui đã làm trước cho)
link tải:.:Media:.
được rồi chúng ta có gì ở đây? Lần đầu tiên lên, donaldliew**== đăng trong các bản vá lỗi trình duyệt thread về một phiên bản mới của các miếng vá mà ông đã tạo ra mà bây giờ làm việc với các G6! này là khá mát mẻ vì thế nó đã đạt được để đạt mục tin tức!

Do thực tế là các bản vá lỗi trình duyệt là file tải về phổ biến nhất trên trang web và đã có các cuộc thảo luận nhất mà tôi nghĩ của tất cả các chủ đề, tôi đã quyết định phát hành một gói vá đơn giản cho những người vẫn còn có vấn đề và những người có thể bây giờ có vấn đề cố gắng để đắp vá các rom cho G6 thiết bị của họ:em15:.

Bao gồm trong các kho lưu trữ được tất cả các bản vá lỗi hiện tại cho Supercard, M3 và G6 thiết bị cộng thêm 3 file batch đơn giản cho rom vá này. Chỉ cần làm theo các bước đơn giản:em36::

Tải về lưu trữ (tất nhiên) và giải nén nó một nơi nào đó trên máy của bạn
Đặt rom của bạn trong các thư mục có tên "browser.nds"
Nhấp vào tập tin batch cho thẻ flash của bạn:
G6: OPERA_G6_Patch.bat
M3: OPERA_M3_Patch.bat
Supercard: OPERA_SC_Patch.bat
khi xong tập tin sẽ có tên browser_sc.nds cho supercard, browser_g6.nds cho G6 và tương tự browser_m3.nds cho M3:clap2[1]:
hãy làm việc với các tập tin như là một rom bình thường và đặt nó trên thẻ Slot 1 của bạn
Khởi rom với Slot 2 của bạn là ram và bingo!

Ashera

Nấm bình thường
Bạn đã thử đọc lại bài viết của mình chưa ?
Ở đây có 2 trường hợp, một là bạn copy bài của trang web khác, sau đó dùng google để dịch sang tiếng Việt, vì để hiểu được những gì bạn viết quả thực mất rất nhiều công sức. Theo mình với một người đang "du học" ở Anh như bạn thì dịch vài dòng này chỉ là chuyện cỏn con.

Tường hợp thứ 2, bài này do bạn tự tay viết, nếu vậy thì trình độ tiếng Việt của bạn còn thua xa trẻ con lớp 1.

Nói tóm lại, bạn có ý muốn đóng góp cho forum là tốt, tuy nhiên bạn nên chăm chút cho bài viết của mình một tí, nên dịch cẩn thận hơn và ghi rõ nguồn. Cũng không cần phải cố gắng cho rằng những bản dịch, những tài liệu đó là của chính bạn làm ra, bạn đừng nghĩ mọi người không biết gì. Nếu muốn đánh bóng tên tuổi thì theo mình trên Forum này hiện giờ bạn đã khá nổi bật rồi đó.
Còn nếu bạn chỉ muốn câu bài, kiếm thanks thì tốt nhất bạn nên từ bỏ ý định đó đi, vì bài viết có chất lượng như thế này sẽ sớm đoàn tụ với các bài viết trước của bạn trong box Thùng rác mà thôi.
Những điều như vậy các mod đã góp ý với bạn nhiều rồi nhưng dường như bạn coi thường họ và không thèm tiếp thu, mong rằng từ bài viết sau bạn sẽ sửa đổi.

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Mình không viết bài mấy nhưng có lẽ cũng khá nhiều người biết mình :)) Spam suốt mà :))
Mà cái này phải dùng RAM là SC hay M3 ở Slot2 nên cũng ít người dùng, toàn dùng DSO với Bujallo thui :D

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Cái đoạn trên bỏ vào Google Translate cho nó dịch ra lại tiếng Anh đọc dễ hiểu hơn đó =))
Kệ tui,không cho ông thì cho mọi người chứ
mà làm gì có google dịch ở đây!!!!
Ông xài Google translate thì nhận đi, mọi nguời thông cảm nếu ông không rành tiếng Anh (hoặc tiếng Việt), tui biết nguồn bài đó ở đâu rồi =))

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
@MrNam:hcichcih sorry u trc,sao đọc bài u post mà đầu tui nó nhảy loạn xạ
Thanks vì bạn đã đóng góp cho 4rum,nhưng nên xem lại cách trình bày và từ ngữ bạn dùng ng khác đọc có hiểu ko
Hay kế hoạc của bạn hiện giờ là đánh bóng tên tuổi "Mr Nam" eheh...để ai cũng biết Sau đó mới đầu tư thật sự

sonchuaquy

Nấm nhỏ
đọc qua mấy cái chữ đầu tiên đã biết luôn là google translate rồi, bạn đã post bài thì phải làm cho tử tế để cho cả những người mới dùng DS hiểu nữa chứ, post bài thế này là bạn không tôn trọng các thành viên khác
"G6! này là khá mát mẻ vì thế nó đã đạt được để đạt mục tin tức!" đọc câu này là đủ để thấy đây là do ai dịch

kiểu này một là lấy thành tích hai là phá forum
bác post bài thì làm cho tử tế chứ làm thế này dễ ban nik lắm đó, ko thì thôi đừng làm

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Hà hà,cũng không thèm credit cho mình(gửi cho bạn mấy cái nink tham khảo),lói cho bạn tên bản patch này nà của team Triforce,cũng không thèm credit cho bạn Google Tran sờ nết lữa.
Ảnh thì nôi từ wikimedia ra mà cũng tự xưng,hà hà.Copy cái image nink nà biết chứ chi.

honquoc

Thành viên lâu năm
thật tình tôi chỉ thấy những câu nói hay những bài posst của bạn toàn nhưng từ nghe như là nơi đây ko có ai lớn hay nhỏ vậy nói năng tự do quá rồi đấy giống như đang tự làm nỗi mình vậy .............

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN