Pokemon Cha† Chi† Cen†er <3

Cửa hàng game Nintendo nShop

wow_wow

Thành viên lâu năm
Topic chat dành cho hội fan pokemon của chúng ta :">
Các bạn có thể thoải mái chat về game, những vấn đề trong game và các vấn đề khác về box hay góp ý về box :D

RULE: Ko chửi thề nói tục, ko spam quá đáng =))

- Pokémon là một dòng video game nhập vai độc quyền thuộc Nintendo. Toàn bộ dòng game đã bán được hàng triệu bản game và được xếp hạng là dòng game bán chạy thứ hai mọi thời đại. Một đặc trưng riêng biệt của dòng game này là game thường được phát hành theo cặp, khác biệt đôi chút so với nhau. Game đầu tiên được phát hành là vào năm 1996 tại Nhật dành cho máy Game Boy, và từ đó tiếp diễn với ít nhất hai game cho mỗi hệ Game Boy. Nintendo gần đây còn báo cáo rằng Pokémon đã bán được hơn 178 triệu bản trên toàn cầu.

boytoof198

Pokemon Master
sao mấy hôm nay cứ có mấy bác chụp băng poke gốc lên 4rum thể nhỉ :( toàn làm mình thèm, mà cái FC thì chưa ship về

wow_wow

Thành viên lâu năm
sao mấy hôm nay cứ có mấy bác chụp băng poke gốc lên 4rum thể nhỉ :( toàn làm mình thèm, mà cái FC thì chưa ship về
Mua đại cái băng Diamond đi, h rẻ rề =))
Mình đang muốn mua cái Black ghê mà nghèo quá :(

@BBHead: Bitchy are not allowed here ;))

Ashera

Nấm bình thường
Chủ đề này do Wowwow đầu têu, lo gì bị delete, chắc tại thấy đầu bong bóng với mấy thành viên nữa spam Pokemon nhiều quá nên phải lập.

sao lại ko :)) ai lập cũng vậy thôi, sai nội quy là xoá hết, spam quá cũng xoá :)) wow wow là cái gì chứ :))

hôm nay muốn mua cuốn băng black mà giá 750k :)) quá đắt :)) ko mua luôn

BubbleHead

Nấm bình thường
Chủ đề này do Wowwow đầu têu, lo gì bị delete, chắc tại thấy đầu bong bóng với mấy thành viên nữa spam Pokemon nhiều quá nên phải lập.
cái này theo my son là có admin đồng ý r,k lo :-" right son ?

@steal_akiss : wow_wow is my son and also a mod here,don't mess with him.Go somewhere else please ^_^

Kawaii

Super Princess Peach
- Hjhj ^_^ Kawaii là Super Princess Peach mà, tất cả các bài viết trong forum này Kawaii đều có quyền được xử lý hết đó, hông ai dám làm gì Kawaii đâu ^_^ hjhj Công Chúa muôn năm, chủ đề này Kawaii cũng thix mà, nên các bạn đừng có lo. Sân chơi Pokémon ở N-Club là của chúng ta, tất cả các bạn bè muốn làm gì cũng được, miễn sao cảm thấy vui, bổ ích và ý nghĩa là được rùi ^_^

- Thanks wow 1 cái là coi như là ủng hộ rùi đó :x

wow_wow

Thành viên lâu năm
sao lại ko :)) ai lập cũng vậy thôi, sai nội quy là xoá hết, spam quá cũng xoá :)) wow wow là cái gì chứ :))

hôm nay muốn mua cuốn băng black mà giá 750k :)) quá đắt :)) ko mua luôn
bạn này nói chuyện mất lòng quá nha
chủ đề này bạn ko thix có thể đi ra mà, spam ở ngoài hay trong đây cũng vậy thôi
Mục đích chính có topic này là mình ko muốn cái box của chúng ta như cái thư viện.
Ai để ý cũng thấy cái box chúng ta view rất cao nhưng comment thì lẻ tẻ, chứng tỏ mọi người coi cái box này như cái thư viện ấy
À quên topic này được lập ra là phải thông qua các sếp lớn hết rồi, bạn khỏi lo ha :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN