Post ảnh thành viên đê!

Cửa hàng game Nintendo nShop

mariobeo

Thành viên lâu năm
Chắc nhìn thấy hình của anh bên box quảng cáo làm em tưởng nhớ đến topic này phải không?
Đúng ra là nhờ cái link ngay phía dưới :))

Hôm trước anh cũng đào mộ cái topic chấm điểm bài hát của người phía trên của em :)) Em cũng đang định cho hồi sinh cái topic ấy ;))

Bánh Hẹ

Banned
Đúng ra là nhờ cái link ngay phía dưới :))

Hôm trước anh cũng đào mộ cái topic chấm điểm bài hát của người phía trên của em :)) Em cũng đang định cho hồi sinh cái topic ấy ;))
Anh thấy cái đó khá là hay, có cơ hội nghe thử những bài hát hay của các gu khác nhau, nhưng mà gu của em nặng quá, anh chịu không thấu! :))

shenlong213

Thành viên lâu năm
Anh Nhất chụp ảnh ở cái bãi cỏ ngay chỗ nhà em =)) Gần nhà ma đó hehe

BTW , anh kia 91 đã lấy vợ rồi sao :-ss
Thời điểm này 91 mà chưa cưới vợ mới là chuyện lạ đấy. Đùa chút chứ thật ra 93-94 cưới vợ/chồng cũng là chuyện ngày thường ở huyện thôi :bleh[1]:

mariobeo

Thành viên lâu năm
Hôm qua rỗi rãi ngồi đọc lại thớt này. Ngày xưa cứ có ảnh ai post lên là mọi người bay vào chém, vui phết =))

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Thời điểm này 91 mà chưa cưới vợ mới là chuyện lạ đấy. Đùa chút chứ thật ra 93-94 cưới vợ/chồng cũng là chuyện ngày thường ở huyện thôi :bleh[1]:
Eo thế mình 91 chưa lấy vợ, mà mún 10 năm nữa mới lấy, chắc mình là chuyện lạ nhất quá :spiteful[1]::spiteful[1]:

tran tuan huy.jpg

tran tuan huy 2.jpg

tth new 3.jpg

Mình là mem mới . Mong được làm quen các bạn .
Để thảo luận các console mà mình có là Ps Vita , psp , 3ds , nds , xbox , ps2 , gba , gbc .
Mình là fan của Resident Evil , Call Of Duty , Final Fantasy , Grand Theft Auto , Need for speed .
Bạn nào có băng gbc trò resident evil thì để lại cho mình nhé . Cảm ơn các bạn !

Em là thành viên mới. Mong các anh chị chiếu cố và giúp đỡ ^^ . Em lúc trước chỉ có một niềm vui là nhiếp ảnh, bây giờ em mới yêu thêm Nintendo nữa ^^ . Em ko có hình chụp một mình ^^ .

em là thằng bên tay phải màn hình đó anh chị. ^^ . rất vui được quen biết các sư huynh sư tỷ .
Còn đây là hình bộ đồ chơi của em :D

Cuối cùng đây là link hình ảnh em chụp chọt khắp nơi . Nếu hội có offline em tình nguyện làm phó nháy cho ạ. ^^ .
http://www.flickr.com/photos/68020907@N05/?find=robert_chanh@yahoo.com

Key_blade

Thành viên lâu năm
Em là thành viên mới. Mong các anh chị chiếu cố và giúp đỡ ^^ . Em lúc trước chỉ có một niềm vui là nhiếp ảnh, bây giờ em mới yêu thêm Nintendo nữa ^^ . Em ko có hình chụp một mình ^^ .

em là thằng bên tay phải màn hình đó anh chị. ^^ . rất vui được quen biết các sư huynh sư tỷ .
Còn đây là hình bộ đồ chơi của em :D

Cuối cùng đây là link hình ảnh em chụp chọt khắp nơi . Nếu hội có offline em tình nguyện làm phó nháy cho ạ. ^^ .
http://www.flickr.com/photos/68020907@N05/?find=robert_chanh@yahoo.com
Ôi bộ lens khủng quá,*thèm rỏ dãi*

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN