Post ảnh thú cưng nào ^^

Cửa hàng game Nintendo nShop

Coi cho' tui với cho' pac Troy cho' nào đẹp hơn lào :em11:

Tên joki :shout[1]:
Giống : male
Mắt màu nâu , chụp lên thành xanh đẹp ghia :D

ec , mod edit cai hinh nhỏ lại gium tui , thank u

hề hề , thank mod lập hộ cái thread ^^!

- Có gì đâu ^_^ hi hi

Chài , kawaii edit bài tui làm giống nói chuyện 1 mình wa' :))

Kawaii

Super Princess Peach
- Ủng hộ bạn 1 kú nè ^_^ (ảnh chụp bằng điện thoại nên hơi mờ :()

- Xin giới thiệu với các bạn, một thành viên quan trọng trong gia đình của Kawaii ^_^

- Người bạn thú cưng tên là Inu (nghĩa là khuyển) thuộc giống thuần chủng Quốc Tịch Việt Nam, sinh ra tại Phú Quốc, được chị 2 của mình đưa máy bay về TP.HCM để sinh sống cùng với gia đình mình ^_^

- Nhìn bạn ấy hơi dữ dằn phải ko, vì trên lưng có hai xoáy dài kéo dài hết song lưng cực kỳ ấn tượng, nhưng hiền lắm ^_^

- Được 1 năm tủi ròi đó, thật ra Kawaii cảm thấy tội nghiệp lắm khi phải xích Inu lại, nhưng vì bạn ấy đã quen với lối sống hoang dã nên thường suyên phóng và lao nhảy nhót tung tăng khắp nhà (như khi phóng lên cây bắt khỉ dưới quê) khiến đồ đạc trong nhà đổ vỡ nhìu lần :( nên chị 2 mình đã xích lun ròi :(

Còn đây là bé Sóc nhà mình - bé cóa ba là dân Mỹ chính gốc qua Việt Nam chơi phải lòng mẹ của bé nên mới có bé đóa :em17:

Sao mấy anh chị ở đây tàn nhẫn thế, hok xích thì cũng nhốt vào cũi thế kia :em30:

Hiện giờ thì tớ chỉ còn 1 eim Phú quốc, nói chung thì tính nết cũng được trừ chuyện khoái... gặm chân chủ thui :em19:

Hình eim nó với... bồ ;)

Còn đây là chủ tụi nó:

Sang hok :band1[1]:

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Sao mấy anh chị ở đây tàn nhẫn thế, hok xích thì cũng nhốt vào cũi thế kia :em30:

Hiện giờ thì tớ chỉ còn 1 eim Phú quốc, nói chung thì tính nết cũng được trừ chuyện khoái... gặm chân chủ thui :em19:

Hình eim nó với... bồ ;)

Còn đây là chủ tụi nó:

Sang hok :band1[1]:
Cái pic 2 là Jnewbie :)).
Đang không tìm đc camera chứ con miu nhà em xinh lắm :x.''Đôi mắt long lanh,môi cười chúm chím,hai tai xinh xắn,nhỏ nhắn thân hình " đố bik ở đâu :)).Có thể miêu tả con miu nhà em thế :)).Nhưng hơi dữ T_T.Cào liên tục.

nhà mình nuôi 2 con , 1 con xich , 1 con phải nhốt vào chuồng . Con xi'ch là female , con ở trên là male thế nên phải cho no' vào chuong nếu ko no' .. làm bậy ^^!!

espeon

V.I.P Member
Cái pic 2 là Jnewbie :)).
Đang không tìm đc camera chứ con miu nhà em xinh lắm :x.''Đôi mắt long lanh,môi cười chúm chím,hai tai xinh xắn,nhỏ nhắn thân hình " đố bik ở đâu :)).Có thể miêu tả con miu nhà em thế :)).Nhưng hơi dữ T_T.Cào liên tục.
Mimi trong Doraemon :))=))=))=))

<-- bố mẹ ko cho nuôi pet :((

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Tớ hồi xưa có con mèo béo, nó ngu lắm, được cái bắt chuột giỏi và chưa thiến nên luôn tự hào nó là 1 con mèo đực đúng nghĩa :)). Tiếc là chẳng hiểu sao mới bỏ nhà đi mấy tháng trước, lúc mình không ở nhà, buồn quá :((

espeon

V.I.P Member
Xem ảnh cái Blog kia được 1/3 thì tắt, ko dám xem tiếp nữa :((:((

Có người xem và xóa cái link đi rồi thì phải ;))

backtaro

Nấm nhỏ
Bị xóa rồi :(( Hồi bé có nuôi 2 con chó, 1 con tên Tun 1 con Lucky, nuôi cũng phải trên dưới 6 năm rồi :( Quấn quít nhau lắm, đi học về chúng toàn chạy ra vồ lên người rồi liếm láp:x Iêu lắm cơ:x Nhưng mà 1 ngày ko đẹp trời, khi đang đi vi vu du lịch, ở nhà bà giúp việc trông con chó. Lúc dắt chó đi dạo chả biết bà làm cái đêks gì mà để con chó bị bắt mất:( Đuổi luôn bà í đi b-( b-( Tiếc lắm í, 2 con cho từ bé mà:(

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Tớ hồi xưa có con mèo béo, nó ngu lắm, được cái bắt chuột giỏi và chưa thiến nên luôn tự hào nó là 1 con mèo đực đúng nghĩa :)). Tiếc là chẳng hiểu sao mới bỏ nhà đi mấy tháng trước, lúc mình không ở nhà, buồn quá :((
Trừ bắt chuột ra thì nghe như Doremon ấy :)).

@ es:Cái blog ghê nhỉ :((.
@back:Dắt cả 2 con đi dạo cùng lúc à,thế thì nhọc lắm :|.

Tớ còn có 1 con vẹt,ngang con vẹt trong Wild Life(nghe lệnh theo bút bi :D)

backtaro

Nấm nhỏ
Cực gì mà cực, lớp 4 mà em còn dắt được suốt, căn bản là 2 con chó nó ngoan, không chạy nhảy lung tung :( cứ lứng thững đi thôi, có lúc còn cố mà kéo nó mới đi cơ:(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN