Quán cafe có phòng chơi Wii

Cửa hàng game Nintendo nShop

nguyễn trọng tuyển mình cũng hay đi ngang hoài sao ko biết nhỉ , mà quán của bạn nằm khúc trên hay khúc dưới giáp phan đình phùng ?
p/s : post mấy tấm hình quán xem thử đi bạn , ko chơi fb nên ko cài hotspot @@

EndLessLove

Nấm nhỏ
Có phải cái quán mới xây đối diện cái nhà hàng ko bạn ??. Giá cả wii thế nào ??:rolleyes[1]: Mình học Ngô Sĩ Liên này. Đi học về qua ủng hộ @@.
@Kawaii: chị ở tphcm hay hà nội ??

đúng rồi đó bạn, đối diện nhà hàng Xưa & Nay.
Phòng Wii mình tính 60K/tiếng, mấy người chơi cũng vậy.
Ngoài phòng Wii thì đồ uống của quán mình bảo đảm không ngon không lấy tiền luôn.
Nhớ qua ủng hộ nghen :rolleyes[1]:

nhatduy1998

Nấm nhỏ
@@ đến máy ps3 mình thấy nó chỉ có 20k 1 tay 1 tiếng thôi mà bạn khiếp wii 60k 1 tiếng thì bó tay rồi chắc phòng chơi vip lắm :cc_confused[1]:

hiện tại nhìu nơi giá WII chỉ có 15k thui bạn ah ( máy vip với LCD SONY Bravia BX4 40'' Full HD 1080p thì 20k ) máy lạnh , trà đá ,wifi đầy đủ lun , bạn có thể search google tham khảo giá :)

nhatduy1998

Nấm nhỏ
CHơi nhóm 4 tay 60 nghìn 1 tiếng thì còn được .
Cho mình hỏi lun là còn chỗ nào bán đĩa game cube ko mình đang muốn mua đĩa và hỏi lun chơi gamecube game trên wii kiểu j :myemo0128:

SkydragonZX

Nấm nhỏ
bạn giảm giá wii lại một tí nhé,bạn cứ tính 1ng` là 15k-20k là dc rồi một nhóm thì bạn cứ tính 60k(trên 3ng`),bạn để giá như vậy khách mất cảm tình hết,khách đâu có muốn vô nữa :( ,chúc bạn làm ăn phát đạt:))

nhatduy1998

Nấm nhỏ
WIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII :myemo0128:

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:25 AM ----------

E3 sắp tới roài PC sắp ra hồi hộp wá :myemo0111::myemo0111::myemo0111:
(PC: project cafe)

buta_buta

Nấm bình thường
Chia ra như bạn chủ quán nói nghe thì tưởng được lắm nhưng thật ra là không ổn chút nào :|.

1. Có thể phát hết tay cầm cho những người vào phòng không? Hay chỉ đưa 2 cái rồi ngồi chờ tới phiên nhau chơi?

2. Mình đã xem ảnh và cái phòng nó..... bé xíu ~____~. Được cái lắp kính trông đẹp nhưng chật quá. Liệu có chứa được 10-12 người như bạn nói? Wii đa phần là trò chơi vận động, cần không gian tương đối, phòng này thì 2 người vào chơi Just Dance dễ còn đập vào nhau nữa là 10-12 người...

Tình hình là phòng Wii càng ngày càng đông khách, có hôm khách gọi đặt chỗ mà không còn :myemo0111:
Mọi người có dịp thì ghé ủng hộ ngen :shake:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN