Ragnarok Tactics

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT

Information
Phát triển: ApolloSoft
Phát hành: Aksys Games
Thể loại: dàn trận theo lượt
Ngày phát hành: 6/11/2012
Dung lượng: 615MB

Preview

Một bản spin off của game online nổi tiếng Ragnarok Online. Ragnarok Tactics đi theo hướng dàn trận theo lượt khá giống Final Fantasy Tactics nhưng vẫn giữ lại các yếu tố đặc trưng của Ragnarok như nhân vật có thể ngồi xuống để hồi phục máu. Khả năng tùy chỉnh được nhấn mạnh trong game, từ giới tính nhân vật, chỉ số, kỹ năng, trang bị... tất cả đều có thể được chỉnh sửa tùy ý. Hơn thế nữa, game còn có ba phe phái đề người chơi lựa chọn, dẫn đến năm kết thúc của game. Và chúng ta cũng không cần phải chơi lại tới năm lần để thấy hết các kết thúc, game có tùy chọn để người chơi quay lại một cột mốc nào đó và chọn các hướng đi khác theo ý mình.

Câu chuyện trong game bắt đầu với hai quốc gia Branshaldo Empire and the Aura Republic đang tranh giành vùng đất Grantria Peninsula. Hai bên đã cố gắng kêu gọi ngừng chiến nhưng quan hệ giữa hai bên vẫn không được cải thiện, chiến tranh lúc nào cũng chực chờ nổ ra lần nữa.

Download

Putlocker
Part 1 - Part 2 - Part 3

MediaFire

Link từ nguồn khác

Depositfile
Part 1 - Part 2 - Part 3

Filecloud
Part 1 - Part 2 - Part 3

Screenshot

Trailer

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
MF dạo này tưng tưng quá, tải 2 part kia trước đi, đang up lên host khác

Lâu quá ko up cái gì lên ko biết chính sách mới của MF, nó thấy file nào có nhiều người tải cùng lúc là chặn lại liền, bắt mua acc :| Thề ko bao giờ up cái gì lên đây nữa

DraconKing

Nấm nhỏ
MF dạo này tưng tưng quá, tải 2 part kia trước đi, đang up lên host khác

Lâu quá ko up cái gì lên ko biết chính sách mới của MF, nó thấy file nào có nhiều người tải cùng lúc là chặn lại liền, bắt mua acc :| Thề ko bao giờ up cái gì lên đây nữa
Chỉ áp dụng cho file đặt pass với file dạng nối kiểu .001.002 thui, bởi vì cách đó nó khó mà kiểm tra để xóa được. Mà hết 50 lượt một ngày thì save về tài khoản của mình là lại down bình thường :D.

edit:
@go2: ông bở pass ở cái part 1 mf ra được hông, không hiểu sao part đấy không save về tk tôi được.

Mình quên bén là còn game này ^^ . MF dạo này dở chứng nhiều nhỉ. Mình up lên google drive cho các bạn down đây. Speed nhanh và ko phá file.

Google

Pass : NintendoVN
nhưng dung lượng có hạn, gam e mới ra bạn sẽ lại xóa game cũ...=> ae tranh thủ tải về nhanh nè
Mod còn nhớ mình ko nhỉ? dsi XL còn ko?
đang muốn có 1 dsi xl nè

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN