[Release] Doraemon Movie 2012: Nobita and the Island of Miracles ~Animal Adventure~

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Update mấy cái extras của bản bluray.

Bản bluray 720p (8bit) + 1080p (8bit) + 1080p (10bit) đang encode, chắc mai hoặc ngày kia có.

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Update lại bản 1080p và 720p 8bit đã sửa lỗi. Lỗi do decoder bựa trong quá trình encode nên không tránh được, phải encode lại.

Các bạn lưu ý là bản mới (đã sửa lỗi) sẽ có CRC 720p là [C8012D5E], còn 1080p 8bit là [3C1442A4] ở filename.

Bản 1080p 10bit không có lỗi.

Các bạn đã download bản cũ thì có thể download file patch tương ứng tại đây, giải nén vào thư mục chứa video rồi chạy file .bat là xong.

Bạn nào khai sáng giúp tớ vì sao torrent của HDVNBits đợi mãi đợi hoài mà vẫn không download được với. Trạng thái vẫn là downloading mà chẳng thấy tốc độ nhich gì cả :em04: Tớ là người mới nên không biết, mong các bạn thông cảm. Cảm ơn mọi người trước nha!

các bạn có thể up lại part 8(link 4share) ở bản Blu-ray 1080p (10-bit / 60 FPS) được không? File đó bị lỗi, mình tải dc hết rồi mới phát hiện. Tks nhiều :)

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
cố lên hội Dora FC của NVN đang trông chờ movie mới từ các bạn,mặc dù ko biết ra chưa ehhe
Thanks vì đựoc xem movie 2012 này từ các bạn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN