Request Software

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vintendo

Nấm nhỏ
Em đang cần bản Phottshop CS2 Portable, bác nào có up lên nha ( đừng chia làm 2 part thì càng tốt ) !

Cần 1 phần mềm dạng Window movie maker

Em cần 1 phần mềm dạng Window movie maker có để giảm dung lượng các đoạn film hay nhạc ( tất nhiên là chất lượng phim hay nhạc cũng giảm ) Có key chứ ko phải bản dùng thử !

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Xin Software

Hiện đang xài BKAV06 mà thấy nó ngu ngu nên xóa roài :em13: . Chơi gameonline thời này toàn autoupdate mà dính virus nó làm tất cả ct nào có autoupdate đều ko chạy , ai có phần mềm diệt nào tốt cho xin link , key nha :myemo0113: . ( Tránh BKAV , BitDefend ) :Diablo[1]:

Hiện đang xài BKAV06 mà thấy nó ngu ngu nên xóa roài :em13: . Chơi gameonline thời này toàn autoupdate mà dính virus nó làm tất cả ct nào có autoupdate đều ko chạy , ai có phần mềm diệt nào tốt cho xin link , key nha :myemo0113: . ( Tránh BKAV , BitDefend ) :Diablo[1]:
oc, tui thấy bit defender chạy ngon mà, tui đang xài nó nè, ko có con nào dám wa mặt nó :em34:, xài cùng lúc 2 cái bạn khuyên tránh đó, thật ra bkav ko cùi đâu nha, gặp mấy em virut việt nam thì cả chương trình diệt virut tốt nhất cũng ngu thui :) (bkav bụp mấy con VN, bit bụp mấy con not VN :)) )

Unicorn9x

Nấm nhỏ
đúng đó! vẫn nên để cái bkav vì nó dùng để bụp virus VN
còn ct diệt virus có nhìu lắm! bác thích cái nào??
giới thịu cho bác mấy cái nè:
Kaspersky Anti-Virus/ Internet Security

soft diệt virus đang đứng nhất các bảng xếp hạng! nhược điểm của cái này là cần key ko xài crack và server của nó rất hay check key nên sẽ rất dính black listed(key dởm chặn ko cho updated=,=) nên việc đi kím key là chuyên phải làm như cơm bữa:D nếu ko mún thì đi mua key cũng dc 300k xài một năm thì phải??
nhưng mà xài cái này rất good tui cho điểm 9/10 nhà tui đáng xài cái này!:D

Panda Internet Security

ct này cũng là thứ dữ! nghe đồn thế nhưng chưa xài bao giờ:))

BitDefender Total Internet Security

bit cũng là một soft anti virus khá hay và dễ sử dụng:D
ngày xưa có xài nhưng từ khi xài KIS thì hem thèm xài cài này nữa! nhược điểm của nó là làm chậm máy...

NOD32 AntiVirus

cái này khá gọn nhẹ và dc đánh giá khá!

AVG Anti-Virus Professional Edition

cái này là soft anti virus mà bác Likan smod ktv nhà ta xài! nghe đâu ổng có key xịn chùa nên xài ^^! cái này cũng diệt khá lắm nhẹ nữa:D

avast! Professional Edition

soft này dc xếp hạng nhì sau KIS chưa xài nên hok bít:D

sơ sơ có thế chi tiết và link down xem trang http://www.softarchive.net/antivirus/

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
BitD nhà mình cóa đĩa free 1 năm mua Notebook đc tặng cài vào giựt giựt trong thời gian đầu :( . Chơi tạm Kaspersky

Kaspersky 7.0.1.321 đang dùng diệt tốt nhg ko cóa code , Uni cho mình xin code với

xin phần mềm theo dõi số mb up-down

tình hình là nhà em sử dụng ADSl tính theo dung lượng download va upload.Em cần 1 phần mềm theo dõi mình đã sử dụng bao nhiu để đừng vung tay quá trán:xm0004: nếu phần mềm có phí thì có crax càng tốt:em42:
CÁM ƠN CÁC BÁC TRƯỚC:em26:​

Unicorn9x

Nấm nhỏ
có sẵn crack trong đấy lun roài! có mỗi link đó!
cách down
b1 kéo xuống có nút ghi chữ free click dzô xong đợi khoảng 15 tới 30s (có đồng hồ đếm ngược), nó sẻ hiện ra cái khung với một tấm hình có 4 ký tự trong đó đánh mấy cái kí tự đó dzô khung xong ấn download.

vào 1 lát thì gặp cái này
* Download session expired. Direct-links last a few minutes for free users.
* You requested this download session from a different IP than yours. If you use AOL, try a different browser.
* If nothing helps, getting a premium-account will override the IP-check, which means it will solve this problem.
hết đỡ:((

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Anh em có ai có chương trình xem file XviD tốt hok? Cho Abra xin một cái, cái nào dễ xài mà tốt nghen.^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN