Dàn trận Robocalypse

Cửa hàng game Nintendo nShop

fRenzy

Nấm nhỏ

Rom information:
Rom ID: 2981
Thể loại : Real-Time Strategy
Tên Rom: Robocalypse
Ngôn ngữ: English
Rom Size : 512Mbit
Phát triển : Vogster Entertainment
Phát hành : Tecmo
Filesize : 64MB

Link download:

Pass : nintendovn.com

Screenshot

Nội dung
Game thể loại dàn trận thời gian thực, với cốt truyện xoay quanh những trận chiến robots. Đây có thể là game RTS thành công nhất trên DS tính đến thời điểm này. Bạn có thể chiến đầu với bạn bè thông qua mục WIFI. Game được IGN đánh giá rất cao, và vinh dự nhận 8.9 điểm Great.​

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

ptanhkhoa

V.I.P Member
Nhận xét của tớ :
_ Ko có save game giữa trận đấu ( điều này chấp nhận được vì mỗi trận chỉ kéo dài 10 -20 phút là max )
_ Ko cho phép chơi lại một dòng nhất định. Nếu muốn chơi lại những màn hấp dẫn mà mình thích thì chỉ có cách ... chơi lại từ đầu campaign
_ Số lượng quân ko đa dạng lắm, nếu so với các trò RTS khác như FFXII, Heroes of Mana, Command and Destroy
_ Có 6 heros, đứa nào cũng mạnh và có tác dụng quan trọng nhất là chiếm control point. Hầu hết mọi chiến thuật của các trận đấu đều dồn về những điểm này
_ Campain khá ngắn, mới chơi 5 tiếng đã phá đảo hệ hard =.='. Chủ yếu chơi lại ở phần mutiplayer, ngoài cho phép chơi với nhau còn cho phép tạo máy để chơi.

Tính ra thì bên IGN chấm hơi quá, tớ nghĩ chỉ tới 8.0 thôi :|

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
_ Ko cho phép chơi lại một dòng nhất định. Nếu muốn chơi lại những màn hấp dẫn mà mình thích thì chỉ có cách ... chơi lại từ đầu campaign
Chính là cái khó chịu nhất, điều khiển hơi bị mệt nhất với máy bị lệch màn hình. Điều nhiều quân hơi mỏi tay ... 8.0 là hợp :D

ai có save hoàn thành phần chơi đơn rùi hok cho mình xin

làm ơn cho mình đi cứ gửi link mình download nếu dc cảm ơn nhiều. thank thankssss:ban1:
ai có lòng hỏa tâm làm ơn đi mà cho mình xin một save thui mà hoàn thành phần chơi đơn là dc rùi. mình sẽ nhấn thank cho bạn đóa nhiều lần lun.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN