sẵn sàng giết ba má để xem suju biểu diễn

Cửa hàng game Nintendo nShop

các bạn hãy vô đâyđây
cái tụi này ngày càng quá đáng
quỳ xuống ư,nhục không có chỗ nói,chả ra cái thể thống gì,đẹp trai chỉ toàn do giao kéo chứ mình chả thấy nó đẹp chỗ nào
cái bọn này cứ thấy đẹp trai là cứ cuống lên như em thấy cái 3DS
nhục cho người việt nam
Nhục khi là dân VN vỡi đới! Ước gì mình là người HQ, ăn Kim chi mặc áo Han Bốc, bú khoai Hàn Xẻng thì tốt. Em là em éo muốn nhìn mấy đứa vô học VN rồi..., cư xử thô bạo rừng rú Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky ra làm các oppa Suju sợ, phỏng vấn báo chí ngu như kẹc, mọi thứ đều ngu...!

Trích dẫn: em biết bọn admin với mod bên SJ13vn đang toan tính âm mưu đưa cả chục nghìn con elf sang Hàn làm gái nhớ.
Em cũng muốn "bị" bán sang Hàn, cơ hội đổi đời mà!

Trích dẫn: sao các anh lại cứ lui ra lui vào sj13vn tự nhiên như động mại dâm thế nhở!
Để cho chúng tôi yên
Chúng tôi chỉ yêu 13 anh thôi
Còn đâu...cút hết! Xéo!

Trích dẫn: 13 thằng 1 lúc thì nó gọi là orgy các em ạ. cho thì chị cũng chơi đấy tiếc là *** có cơ hội thôi
Nếu có 1 ngày thế giới phản bội Super Junior, ELF cũng sẽ phản bội cả thế giới
Em sẵn sàng giết bố mẹ nếu ko cho em đi xem Suju biểu diễn
Thật vui vì ông bà già cuối cùng đã biết điều và để mình đi...
cái này là càng điên nữa
tụi này chắc chưa qua hàn bao giờ
tụi nó có đẹp trai giớng như trong phim hay là làm sao đâu,cứ nhìn CHXH triều tiên ấy là biết cũng bình thường
tóc xanh tóc đỏ tóc vàng nâu trắng,chả có cái gì cả như em đây cứ ra chỗ sáng thì tóc thành nâu /vàng
đẹp tuy tỗi hơi béo một tí,(body thì ok nhưng mặt chĩ hơi có mỡ chỗ cái cổ)ủa đến đâu rồi nhĩ
à,như trong hình thì chỉ thấy mấy bọn con gái điên cuồng nhảy tưng tưng như con bò dại ,con trai thì cao lắm thấy wonder gỉl thì nhìn cho dỡ ghiền thôi,dù tụi nó xinh thật
nhìn nó quỳ mà nhục cho người việt nam như đả nói trên ,giết ba m+á đẩ xem tụi nó hét sao,bật nhạc tụi nó lên nghe tụi nó hét điết lỗ tai,lâu lâu hát mấy bài nhè nhẹ nghe còn có hay
cái tụi này đem ra xử điện lăng trì,... cho chừa cái tật đi ,việt nam nghèo do bị xâm chiếm liên tục không ngoi lên nổi,giờ mới phát triền
cái topic này có hơi quá chỗ nào thì mód sửa dùm em

BubbleHead

Nấm bình thường
=)) đùa hơi quá đấy bạn 3DS ơi =)) sự thật thì cũng phải kín trong thread tán dóc thôi ;)) bọn suju này tuy mình cũng ghét nhưng bọn nó k dao kéo,chỉ có SNSD thôi :-??

Edit : đọc xong thấy k đỡ nổi cái lũ fan này,thần tượng 1 cách quá đáng :| đùa chứ mình cứ nghĩ bọn con gái nó hâm mộ ntn chứ đến mức này thì ... =;

lucasDS

Nấm nhỏ
Vụ này lâu rồi mà tự nhiên VNn lôi lên làm rộ lên 1 phong trào chửi bới ở các 4rum :))
lũ dở hơi ,muốn tếch sang Hàn ,muốn đâm ba mẹ hay orgy thì cứ lẳng lặng mà làm thì ai thèm chửi ,đằng này làm ko đc nhưng thích gáy ,thích thể hiên với người khác ,về mà đập mấy câu này vào mặt ông bà già xem còn răng mà húp cháo ko ... mà có lẽ cũng chả kiếm đc cháo mà ăn nữa cơ =))
Cá nhân mình cứ thấy thằng nào đẹp dzai hơn mình là không thích được rồi \m/
@Tài : anh nhớ không nhầm thì chú cũng thích Suju đúng ko nhờ ,có phải ELF ko thế em ;))

buta_buta

Nấm bình thường
Chả có ý kiến gì về các bạn bựa nhân. Nhưng cái link thứ 2 thì hơi quá đáng, chụp hình lúc con người ta mặt mũi tèm lem rồi bảo sao mà bựa, biết có phải khóc do ba cái đấy không mà lồng chữ cứ như các bạn ấy đi coi mà biết ấy. Fan yêu thích lâu ngày, gặp thì bật khóc vì vui, có như cái đám khóc mướn cho 365 đâu ~____~.

Với cả, đọc thế này thì biết là các bạn fangirl cũng ghét mấy đứa phát ngôn bừa bãi kia không kém người thường ghét đâu. Kiểu 1 đứa thiếu não thì người ta đánh đồng tất cả fan vào đấy.

Ba cái trò quỳ lạy xin lỗi và phủ nhận gia đình thì khó đỡ rồi =)). Xin lỗi thì chả sao nhưng bọn họ có nghĩ mấy người SUJU nghĩ gì về họ khi họ quỳ lạy xin lỗi không nhỉ :)).

Mình thì mình chả thích boyband Hàn :rolleyes[1]:. Mặt mũi na ná nhau, mà cũng chả đẹp là mấy, được cái lên ảnh láng o không mụn chứ trai VN ở ngoài mình thấy có mấy anh đẹp hơn nhiều :">.

boytoof198

Pokemon Master
Anti ko chỉ SunKu mà còn anti Hàn nữa =)) vấn đề là buta ạ =)) t có một đứa bạn là fan của Suju nên t biết là chúng nó nói thế ko chỉ là nói đùa đâu =)) tuy ko đến mức chém giết cha mạ của mình, nhưng dem cha mẹ mình ra ngồi chửi cùng bọn fan khác ở trên lớp thì có hay ho j ko =)) LOL, anyway, Hàn toàn fagg thôi mà =))

đợt mợ, coi mà thấy tức kinh khủng, ko kìm nén được ấy chớ >"<
Gì đâu mà vì cái tụi Suju đó lại đòi giết ba mẹ mình >"<
Tụi nó hát xong rồi đi chỗ khác, mình có hâm mộ gì bọn nó cũng có để ý cái đếch gì đâu >"<
Cha mẹ mang nặng đẻ đau, nuôi cho ăn học đến lớn, đủ lông đủ cánh để bay rồi thì quay sang đá bát...

trời bọn này đặt nồi nước lên trán chăc sôi lun mất :em19: mình là dân việt nam fai tự hào chứ cứ đua đòi xíng ngoại làm gì

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN