[SnowField] Phantom Lim ... bởi vì em yêu anh ≧◡≦

Cửa hàng game Nintendo nShop

lee.nhan

Nấm nhỏ
Nội Dung

Ở một thời điểm nào đó, chiến tranh đã tàn phá một thế giới, cướp đi sinh mạng rất nhiều người... Và khi chiến tranh qua đi, chỉ còn để lại những hậu quả thương đau của nó, những con người ít ỏi còn lại, với nền văn minh phát triển của họ, đã tạo ra một lực lượng robot khổng lồ để tái thiết thế gian. Và trên xứ sở ấy có một thị trấn nhỏ, nơi chỉ có ba người sinh sống giữa xã hội đầy robot của họ. Lim - nhân vật chính của truyện - là một trong số ba người đó. Cuộc sống thật đẹp, với một robot giúp việc hiền hậu chăm sóc ngày đêm, với cuộc sống yên ả bên Iota - người mà Lim yêu thương nhất, cô ấy tưởng rằng những ngày tươi đẹp, hạnh phúc ấy sẽ còn tiếp diễn... mãi mãi. Nhưng, có ngày nào mà mặt trời không lặn xuống, có cuộc đời nào mà nỗi buồn không hiện diện? Và ngày định mệnh ấy đã tới, khi Lim phát hiện ra bí mật bấy lâu nay Iota che giấu cô...

Link tải về nè bạn http://www.mediafire.com/?nwjwyt2tm5m

Không rõ tâm lý học gọi ký ức là gì, nhưng theo cách hiểu nôm na của tôi thì ký ức là những gì được khắc hằn vào tâm trí như vết dao khắc trên đá, không bao giờ có thể bị xoá đi. Cho dù bụi thời gian phủ dày trên các vết khắc này, nhưng khi có sự kiện gì đó "lau chùi" hết bụi thì ký ức lập tức hiện ra, rõ nét như chỉ vừa mới được khắc hôm qua.

Có khi nào bạn tự hỏi bạn nhớ được gì về tuổi thơ của mình? kí ức xa xưa nhất là kí ức nào

Chủ topic xin mở hàng trước

kí ức xưa nhất mà mình nhớ được là 1 màn đêm ... 1 bầu trời đêm đầy sao ... tự hỏi "đó là gì vậy mẹ" ...rồi cứ nhìn mãi về cái nơi xa ấy ,mơ mộng ... mơ về cái gì ấy mà tới tận bi giờ mình cũng ko xác định được ,rất mơ hồ ... kí ức của tui xa dần khi tôi lớn ,bon chen giữa xã hội đời thường ... bao mưu toan cuộc sống,. Có lẽ kí ức xưa nhất mình nhớ được là mình đã sinh ra ... giữa bầu trời đầy sao ...

Thời gian luôn chuyển động và hãy ước rằng, một lúc nào đó, ta sẽ vươn tới những vì sao.

Còn bạn thì sao? kí ức xưa nhất mà bạn nhớ được là gì?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN