Sonic RPG

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT

Ngày 21 vừa qua , hai ông lớn BioWare và Sega đã đồng loạt công bố tựa game mới độc quyền cho hệ máy DS : Sonic the Hedgehog RPG !!! (Tên có thể sẽ thay đổi)
Thật là tuyệt vời ! Simon Jeffery , Chủ tịch kiêm CEO của SEGA phát biểu : "BioWare là một trong những nhà phát triển game RPG hot nhất trên thế giới . Toàn thể công ty đều tin rằng Sonic là một game xuất sắc trên hệ cầm tay , và BioWare sẽ tạo ra trò chơi nhập vai hay nhất từ trước đến giờ cho DS"
Greg Zeschuk đáp trả lại : "Chúng tôi rất vui mừng sung sướng khi được hợp tác với SEGA trong tác phẩm Sonic , một trong những biểu tượng lớn của ngành công nghiệp game"

Sự hợp tác tuyệt vời , còn gì hơn nữa ? Ăn mừng cho một game đầy hứa hẹn thôi các fan ơi :Drinks[1]:

BioWare được biết đến như một nhà sản xuất game nhập vai hay nhất trên hệ máy Xbox với tựa game đình đám như Jade Empire , Knights of the Old Republic . Lần đầu tiên tạo cú hit cho thị trường game chính là trò chơi Balder's Gate rồi đến Neverwinter Nights trên hệ máy PC

Cũng được, nói chung thể thoại chạy-ăn nhẫn của Sonic tui ngán đến tận cổ rồi, cần có một sự thay đổi như thế này Sega ạ ^^

eh....... TBA tới tận 2008 lận mà sao ăn mừng sớm thế, mà có khi còn cuối năm nữa = =
Với lại ko biết Sonic thì RPG kiểu gì, ko thể vận vũ khí áo giáp như FF, dô shop chắc chỉ để mua potion .Sonic chuyên là chạy, gặp kẻ thù ko biết có chịu dừng lại đánh ko chứ đừng nói là RPG.

Okay, let's hope <:3

Cũng chưa hẳn bạn hiền ơi, mình thấy Sonic làm siêu sao hành động cũng ổn phết :D Hành động tốc độ nhanh í :D chơi cũng có đường chứ :D

Cái này mà làm quest như kiểu Baldur's Gate chắc chạy khùng luôn quá !
là ... quest gì vậy bạn :em19: thì quest có là ... làm thôi :"> hớ hớ, nói vậy, trước ngày ra mắt, fan thì đoán mò đoán đại :"> tung ra với phong cách ... Hoàng tử ba tư :)) thì đúng là được bữa đại tiệc :em19: , nói đùa chứ, ớ, RPG... đc như Fable thì hay nhỉ :|

Vintendo

Nấm nhỏ
là ... quest gì vậy bạn :em19: thì quest có là ... làm thôi :"> hớ hớ, nói vậy, trước ngày ra mắt, fan thì đoán mò đoán đại :"> tung ra với phong cách ... Hoàng tử ba tư :)) thì đúng là được bữa đại tiệc :em19: , nói đùa chứ, ớ, RPG... đc như Fable thì hay nhỉ :|
Mấy cái quest chuyển đồ đó ! Nếu có thì chắc điên mất !

backtaro

Nấm nhỏ
Dòng game này khá thành công trên các hệ máy cầm tay. Không biết phiên bản kế tiếp trên DS này sẽ ra sao đây...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN