[SW] Thảo luận Xenoblade Chronicles 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

buta_buta

Nấm bình thường
Chưa thấy ai lập topic thảo luận hỏi đáp Xenoblade 2 nhỉ :). Với mình thì game này ko biết tutorial lúc dịch có tào lao gì không mà khó hiểu vãi nồi, cứ phải đi search lại trên mạng mới hiểu =)). Có điều game hay quá, chơi ghiền hết sức, làm liền một mạch 4 tiếng, tắt máy đi ngủ mà vẫn còn thèm :">.

Btw, có ai có hướng dẫn nâng điểm cho battle arts và affinities không? Mình chơi tới giờ chưa nâng điểm nào vì không chắc skill nào đáng nâng #:-s.

Lovely Boy

Thành viên lâu năm
Lúc đầu chơi game này cứ tưởng rare core mở ra chắc chắn có rare blade, sau đó thì đau đớn là không phải....:))))))) Thậm chí hồi đầu còn tưởng mỗi rare blade là có 1 mission phụ để lấy riêng.

Chưa thấy ai lập topic thảo luận hỏi đáp Xenoblade 2 nhỉ :). Với mình thì game này ko biết tutorial lúc dịch có tào lao gì không mà khó hiểu vãi nồi, cứ phải đi search lại trên mạng mới hiểu =)). Có điều game hay quá, chơi ghiền hết sức, làm liền một mạch 4 tiếng, tắt máy đi ngủ mà vẫn còn thèm :">.

Btw, có ai có hướng dẫn nâng điểm cho battle arts và affinities không? Mình chơi tới giờ chưa nâng điểm nào vì không chắc skill nào đáng nâng #:-s.
Đang chơi Xeno nè bạn. Vừa mới tập chơi nên cần nhiều thông tin hướng dẫn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN