Tales of the Tempest (English Full v1.0)

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Rom Information
Developer : Dimps, Namco Tales Studio
Publisher : Namco Bandai
Genre : RPG
Siza : 31Mb
Language : English Patch v1.0
Translate by : Absolute Zero
Started : 02/07/2010
Released : 01/04/2013
Website : http://a0t.co/tempest/

Description
Tales of the Tempest một game đã phát hành cách nay 6 năm, tuy nhiên chỉ có phiên bản tiếng Nhật, mãi đến 2010 có một dự án translate game này, và đến nay 2013 đã cho ra phiên bản patch tiếng Anh hoàn chỉnh của game. Phiên bản Game này tuy không được đánh giá cao về đồ họa, cốt truyện ... nhưng game có những mặt sáng riêng của nó, với các fan hâm mộ dòng game tales thì như vậy là đã quá đủ với họ.

Tales of the Tempest sử dụng công nghệ "3-on-3 Linear Motion Battle System" (3on3-LMBS). Đây là hệ thống được sản xuất dựa trên công nghệ "3 Line LMBS" (combat trong không gian 3 chiều) của Tales of Rebirth. Giống như các game khác cũng sử dụng công nghệ này, 3on3-LMBS đưa các trận combat vào trong 1 chiến trường của không gian 3 chiều, nhân vật có thể di chuyển tự do trong battlefield đó. Điểm đặc biệt ở đây là với công nghệ mới này, các nhân vật có thể tấn công đối phương từ 1 mặt phẳng khác bằng cách điều chỉnh vị trí của mình. Game cũng áp dụng công nghệ "beastman transformation", khi mà nhân vật của bạn có thể biến thành beast form trong trận chiến để tăng sức mạnh và attack power. Giống với mọi game khác của cùng series, cooking là 1 phần không thể thiếu, được đề cao cùng với "camp skits" nhằm giúp người chơi hiểu rõ hơn về con người, tính cách nhân vật của mình.

Download Links
Google - MEGA - UpFile

Pass : NintendoVN

Screenshots

Gameplay / Trailer
[YOUTUBE]SnsOhcNvIBQ[/YOUTUBE]​

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
thanks Pearl nếu đc thì a up luôn game Tales Of Heart Patch Eng luôn đc ko e tự patch xong nó ko cho save game :(
Hi bạ cho mình cái link Tales Of Heart Patch Eng với mình tìm ko thấy:myemo0111::myemo0111:
Theo yêu cầu 2 bạn mình đã up file game đó bên đây : http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?p=382985&page=16#post382985

Mình đã ghi rõ thông tin về patch rùi, đừng thắc mắc sao ko save dc nhé :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN