Tán dóc bàn bạc mọi chủ đề về âm nhạc!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

backtaro

Nấm nhỏ
Mọi người có thắc mắc về âm nhạc? Mọi người muốn chia sẻ tâm sự khi ca sĩ mình yêu thích gặp sự cố? Hay mọi người muốn phê phán những vấn đề nổi cộm của thị trường âm nhạc tại Việt Nam hay nước ngoài? :Please::Dialao:

Tất cả những thắc mắc của các bạn sẽ được giải đáp ở đây. Không phải nhờ những người am hiểu nền âm nhạc phức tạp mà là chính nhờ những người xung quanh bạn hay nói chính xác ra là những member khác trong forum. Họ sẽ đưa cho bạn những lời khuyên chính xác và chân thực nhất! :>

:em14:xin đừng ngần ngại khi bạn muốn phê phán những điều chướng tai gai mắt xảy ra tại ngành kinh doanh năng khiếu này:em14: bởi ở đây không ít người đồng quan điểm với bạn đâu:> Vì vậy hãy cùng nhau chia sẻ nhé!

lucasDS

Nấm nhỏ
Topic hay đấy ,nhưng đừng để nó chuyển hướng thành topic chửi Bảo Thy như của GVN nhá ,lên đấy đọc mà chít cười ,nhưng cũng phải công nhận miệng lưỡi con người độc ác thật ,chỉ dừng ở mức nhận xet thui nhá ... ko ai đi quá đà đâu đấy :em24:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Nhưng quả thật quay đi quay lại một hồi không đá về Bảo Thy không được :|. Chửi Bảo Thy thì mất cả ngày mất, thôi tớ đi nghe Công Chúa Bong Bóng đây :">

NintendoDS

Nấm nhỏ
Chơi trò hát nối đi nào , kỉu như ng` hát trước hát chữ cuối cùng là chữ gì thì ng` tiếp theo hát bài gì phải có chữ đầu tiên là chữ đó , ai tham gia nèo :D ..

hieu

Nấm nhỏ
Cái đó có cả 1 topic rồi còn gì bác ! ở đây ý tớ là các bác thu giọng hát của mình thành 1file mp3 rồi up lên đây cho mọi người .....(phải nói làm sao nhỉ :)) )

mình muốn chia sẻ 1 chút kinh nghiệm nghe nhạc với mọi người, thường thì mình nghe nhạc cũng thấy hay nhưng khoảng đj vài tiếng thì cảm thấy hơi chán và mất cảm gác sovowis lúc đầu nghe - cộng với việc nhiều lúc bài hát cứ văng vẳng trong đầu không chịu ra - thành ra có lc muốn nghe mà nghĩ đến thấy chán lại thôi - các bạn nghe nhạc 1 ngày mấy tiêng, nghe thế nào - cách cảm nhận ra sao, và có cách nào để mình thoát kỏi hiện tượng trên không ??

gameboy89

V.I.P Member
mình muốn chia sẻ 1 chút kinh nghiệm nghe nhạc với mọi người, thường thì mình nghe nhạc cũng thấy hay nhưng khoảng đj vài tiếng thì cảm thấy hơi chán và mất cảm gác sovowis lúc đầu nghe - cộng với việc nhiều lúc bài hát cứ văng vẳng trong đầu không chịu ra - thành ra có lc muốn nghe mà nghĩ đến thấy chán lại thôi - các bạn nghe nhạc 1 ngày mấy tiêng, nghe thế nào - cách cảm nhận ra sao, và có cách nào để mình thoát kỏi hiện tượng trên không ??
Bác dùng cách này , gần như nghe nhạc hok có cảm giác luôn, có khi còn hok để ý mình đang nghe nhạc ấy chứ :em33:

Mọi lần tớ vừa post game vừa đeo headphone nghe 1 list nhạc, cứ ngồi tập trung dịch dịch với tìm kiếm thông tin, ảnh sau cũng chả nhớ là mình đang nghe nhạc :)) =))

Sau đó bỏ headphone ra bắt đầu các tiếng nhạc còn sót lại văng vẳng trong đầu :em33:

backtaro

Nấm nhỏ
Không vô tội vì sao;;)

Mình cứ cóp nhạc vào mp3 xong nghe suốt ngày=)) kiểu thành thói quen rồi. Xong về nhà mở nhạc bằng máy tính, mở loa vừa vừa xong vừa post bài vừa nghe. Nhiều khi còn quên mất là mình đang nghe nhạc ý:>

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN