Thắc mắc liên quan đến phần mềm DS/DSi

Cửa hàng game Nintendo nShop

các bác cho em hỏi , em có 1 cái ndsi fw 1.4.3 nhưng trước giờ chỉ để chơi game , nay em có nhu cầu lướt web + facebook nên muốn vào e shop nhưng FW cũ nó không cho vô . bác nào tốt bụng chỉ cho em cách update và nhuẽng gì cần chuẩn bị không ạ ! em sài FC r4i sdhc dual core 2015 , em thấy trong phần config , update ghi là FW thẻ đã support cho 1.4.5 nhưg em không chắc ndsi FW mứi nhất bản bao nhiêu rồi , và giờ up lên cần chuẩn bị những gì ạ , em sài bản nhật bổn nên khi vào e shop nó hiện ra không dám bấm bừa nhiều , thấy có cái màn hình nghi là nó bắt update em out liền . bro nào giúup em với :D:D:D:D:D:D

Mình cũng có thắc mắc vậy cần giải đáp. Thẻ của mình là
R4 SDHC Gold Pro 2014 Revolution for 3DS DSi XL/LL DSL DS và
R4 SDHC RTS LITE 2015 Revolution for 3DS DSi XL/LL DSL DS.
Không biết update xong có bị gì không?

Em có 1 máy Nintendo DS XL lúc trước em chạy R4i3d bản 2014 bình thường nhưng hum nay em lỡ cài iPlayer thì từ đó nó block luôn lúc em vào xem thì có 1 thông báo nền đen là "An error has occurred. Press and hold the Power buttong to turn the system off. Please see the Nintendo DSi Operations Manual for help troubleshotting" Phiên bản hiện tại của DSi là v1.4.5U Mong mấy anh chị giúp em

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN