Thăm dò: Nếu có 100k USD thì bạn sẽ làm gì

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nếu co 100k USD bạn sẽ làm gì

• đóng góp hết tất cả cho Ninvn :x

Bình chọn: 3 9.7%
  • Đứng trên mái nhà thả từng tờ cho gió thổi chắc sẽ lãn mạn lắm ah nha :D

Bình chọn: 2 6.5%
  • Mua cho tất cả mọi người trong Ninvn 1 bộ Wii+NDSi :*

Bình chọn: 4 12.9%
  • Để dành xài 1 mình,hehhe

Bình chọn: 8 25.8%
  • Cho chủ topic 1 tờ 2k VND ,còn bao nhiu giữ lại làm của riêng >"<

Bình chọn: 3 9.7%
  • Từ từ sử dụng,phải điều tra về xuất xứ của cục tiền này đã '___'

Bình chọn: 1 3.2%
  • Khi nào có hẵng tính :-l

Bình chọn: 10 32.3%

• Số thành viên bình chọn
    31
  • Poll closed .
Sau khi nhận thấy mọi người quá chịu khó xì pam :em35::em35::em35:nên mình đành phải lập poil cho đảm bảo các ban đỡ xì pam vậy:em36::em24:

ai có í kiến khác thì hãy đưa ra nhé :x

MUA DSi , PSP 3000 ( mau tặng các Mod và Ahmin mỗi người 1 bộ ). Tập hợp anh em trong forum ( chia ra các ngày và các địa điểm cho anh em dễ tham gia ) rồi " nhậu " 1 bữa , đấu game DS ... Và nâng cấp cái PC ! Tạm thời vậy thôi , còn lại thì từ từ tính tiếp ! ^^

Tớ mua hết Xbox 360, PS3, Wii và tất cả các game cùng phụ kiện nếu mà chưa hết làm một giàn máy cực xịn chắc tầm 3kUSD(VND thì vô đối). À quên còn DS và PSP 3000 nếu mà vẫn còn thừa thì sang Sing chơi cả anh Fly-us

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Lúc thiếu tiền thì mong đủ thứ, giờ nếu tự dưng có $100k thì lại chả biết muốn có gì :)). Thôi thì gửi tiết kiệm vậy :">

fly_us

Nấm bình thường
xách đi mua cổ phiếu bluechip cũng được 1 mớ, 100K USD chẳng đầu tư được gì khá khẩm, mua được 1 miếng đất nhỏ tí để đó, chờ thời :))

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
nhà giàu thì hok làm dc gì chứ nghèo như em thì cả 1 gia tài ấy :)) tính ra cũng 1 tỷ 6 =P~ Bỏ 1 tỷ mua mảnh đất nhỏ xíu chờ thời, còn 300 triệu mua sắm + du lịch, sau đó về lấy 300tr còn lại mở quán nước teen nhỏ :D

tự nhiên co' 100K USD rơi xuống thì mình sẽ đi mua những gì trước h mong ước mà ko dc , như là 1 chu' desktop khủng , dàn game console , .....:em36:

1 số gửi bank , 1 số đi mua vé số để co' gì tru'ng tiếp :clap2[1]:

chuongkim

Nấm nhỏ
nếu có nhiu đó tiền thì CK nhéo vào mặt thử coi có đau không, nếu đau thì zắt zợ con đi ăn chè (số tiền còn lại diếm vào quỷ đen từ từ lên kế hoạch xài), nếu không đau thì.....mơ cái khác khủng hơn 100k$

hieu

Nấm nhỏ
100k USD là khoảng 1 tỉ 6 VND .Như em thì đem gửi ngân hàng lấy tiết kiệm ! 1 tháng cũng lãi được hơn 20 tr.
-Tháng lãi đầu tiên lấy tiền mua DSi,Wii,PSP,Xbox !
-Tháng thứ 2 mua bộ máy vi tính xịn ( giờ máy tính xịn cũng từ 20tr trở xuống)
-Tháng thứ 3 đi mua cặp loa xịn cho vi tính và DS .
-Tháng thứ 4 mua cổ phiếu + đầu tư chứng khoáng
Cứ thế mà giàu thêm :))

nhà giàu thì hok làm dc gì chứ nghèo như em thì cả 1 gia tài ấy :)) tính ra cũng 1 tỷ 6 =P~ Bỏ 1 tỷ mua mảnh đất nhỏ xíu chờ thời, còn 300 triệu mua sắm + du lịch, sau đó về lấy 300tr còn lại mở quán nước teen nhỏ :D
Anh Bảo xuống Q9 mà mua đất , đang thời , ng ta mua đất xây chung cư , nhà , khu công nghệ , chợ , đường xá ..... nhiều lắm !Có gì em "cò" cho :em36::clap2[1]: :spiteful[1]: !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN