[Thảo luận] Ace Attorney Investigations Miles Edgeworth

Cửa hàng game Nintendo nShop

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Thắc mắc vô đây hỏi ha ;)).
Mới chơi đến đoạn Teneiro bị Captain gọi ở case 2...Hiện tại vẫn chưa thấy bí chi hết |-)

Post cả cái testimonial xem nào. Quên mất đoạn đấy rồi. Mà thằng đấy buộc tội đến 3-4 lần.

Chơi đến cái case thứ 3 rồi.

Phần này có vẻ linear hơn nhiều.
Không vào court nữa nên hơi bị nhớ bác judge.

"It's pretty obvious that Ms.Byrde snuck into your room using the master key. Her intend? From the messed-up shelves to the wiped-down safe, I'd say thievery. I mean, if Detective Gumshoe isn't the one who opened the door...then that leaves only Ms. Byrde as our prime suspect. On top of which, she knows our good detective, doesn't she ? Making it all that mor probable that she was the one who faked the dying message." Phải Present chỗ nào thế ?

Đoạn này này :
"Look ,i know u're suspecting me 'cause I'm one of the crew but u'd think then maybe u should also suspect Ms.Rhoda,too.She's the one in charge of the elevator keycard and the shop......"

Đang bị kẹt đoạn Investigating cái Lounge ở Case 2, nó bắt phải tìm những cái gì vậy? Lần mò mãi mà k lên đc tầng 2 :em25:

hangrant

Nấm nhỏ
Có ai để ý lúc Edgeworth nhìn cô tiếp viên trong vụ thứ 2 y chang như rắn nhìn ếch không:em16:? Mới chơi tới khúc đó thôi là cười bể bụng rồi, mặt Edgeworth nhìn hiểm chết đi được:em17:.

nếu cùng nhau hướng dẫn tìm vật chứng thì ko nói làm gì
nhưng ít nhất đã chơi game đòi hỏi suy luận như thế này thì mấy đoạn đối chứng phải động não tí chứ nhỉ..........
lên đây nhờ giúp thì game còn gì là hay nữa

tự vượt qua được mới thấy sung sướng chứ như tớ đây hồi trước cứ hơi tí là lại lôi faqs ra
1 lúc rồi thấy cũng nhàm

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Tớ chơi cũng đâu hỏi ai+dùng faq,với cả..thảo luận bao gồm nhiều vấn đề :-j.

Tớ thấy hôm nọ bạn tớ bảo là nghe nói bản này OST kém hơn mà :-?.Tớ toàn chơi đêm nên cũng không bật tiếng.

Vậy đang ở case 4 àh :D, Kay theme nghe cũng hay lắm. Chơi mới thấy tội GumShoe, mấy năm làm detective vẫn ko khá lên, toàn bị cắt giảm lương :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN