Thảo luận Dokidoki Majo Shinpan! nào !

Cửa hàng game Nintendo nShop

Huydinh83

Siêu Admin
Ack,Nhật thoáng hơn Vn nhìu anh ah
Dân VN phải theo luật VN thui
cũng còn tùy mức độ hợp lý của cái luật chứ em. Thật ra nếu hiểu thì "cậu bé bút chì" mang tính giáo dục rất cao. Nó có thể giúp người lớn nhìn thấy những sự việc thường ngày theo cách nhìn của trẻ con, từ đó hiểu rõ trẻ con nói chung và con mình nói riêng. Truyện tranh Việt Nam thì trẻ con phải luôn ngoan hiều mẫu mực, nhất nhất vân lời cha mẹ. đâm ra .....hết cái gì để coi.

ủa mà đang thảo luận game mà ta

fly_us

Nấm bình thường
Game M trên DS còn ko có, kiếm đâu ra Hentai chời...

Nintendo chủ trương giải trí lành mạnh, cỡ dating sims này là hết cỡ rồi.. :D

cũng còn tùy mức độ hợp lý của cái luật chứ em. Thật ra nếu hiểu thì "cậu bé bút chì" mang tính giáo dục rất cao. Nó có thể giúp người lớn nhìn thấy những sự việc thường ngày theo cách nhìn của trẻ con, từ đó hiểu rõ trẻ con nói chung và con mình nói riêng. Truyện tranh Việt Nam thì trẻ con phải luôn ngoan hiều mẫu mực, nhất nhất vân lời cha mẹ. đâm ra .....hết cái gì để coi.

ủa mà đang thảo luận game mà ta
Ặc,chính anh of topic muh :D

Nin nhà ta mà vác mấy game Mature vào dễ bị tẩy chay lắm =>ngu j`

Sax nintendo toàn thiết kế game cho con nít mà cũng có vụ này àh thế có bác nào chơi được 1 game đúng nghĩa hentai của nintendo chưa ?

Cyberhunter

V.I.P Member
Sax nintendo toàn thiết kế game cho con nít mà cũng có vụ này àh thế có bác nào chơi được 1 game đúng nghĩa hentai của nintendo chưa ?
Lưu ý bạn cẩn thận về ngôn từ vì 4rum của mình là sân chơi lành mạnh, mặc dù bên trong mỗi trái tim member thì có cái gì khó ai biết... nói chung là những từ nhạy cảm phiền bạn hide đi 1 chút :))
Và gameds hiện giờ chắc ko đi tới cỡ "ấy" đâu nên bạn đừng có hy vọng quá :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN