Thảo luận Dragon Ball Z: Attack of the Saiyans

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mấy anh ai chơi game này rùi cho em hỏi tí
Em nói chuyện với qui lão tiên sinh xong rùi ra lưu game lại, nói chuyên với con rùa rùi ròi đảo
Em vao cái hang hay cái núi gì mà sao tối thui em chẳng thấy đc đường đâu cả sao mà chơi
Em chơi trên giả lập no$GBA
Ai chơi rùi chỉ em cách qua đoạn này với

Ai chơi rồi cho mình hỏi,mình chơi đến chỗ Goku bị chết,xong luyện Gohan,giờ nó bắt mình chơi Krilin,nhưng không bít là làm gì,mình đi đến đây thì kẹt đường,ai chơi qua rùi thì làm ơn chỉ hộ mình qua khúc này với.:em21:

tôi nhớ cũng không rõ hình như là đi tìm đồ sửa chửa máy tìm ngọc rồng ở nhà bulma có 2 món thì phải xong noi chuyện với bulma o nhà qui lão

tôi nhớ cũng không rõ hình như là đi tìm đồ sửa chửa máy tìm ngọc rồng ở nhà bulma có 2 món thì phải xong noi chuyện với bulma o nhà qui lão
Thank bac nhieu.em tim may ngay nay ma khong thay duong
gia co ban ENG thi tot
ma cai patch E o dau topic dow ve khong dung dc no hien lên cai loi j do
mong cac bac chi giao dum

Ai qua khúc này rồi chỉ giùm tôi cái , đi đến chỗ núi băng bị 1 tảng băng chắn phía trước kô phá được (đi qua khúc đánh nhau với con chim , bạch tuộc , đang điều khiển goku , gohan , picolo , v..v ) Đi hết cả bản đồ kô thấy nv nữa bế tắc (____"___!)

Ai qua khúc này rồi chỉ giùm tôi cái , đi đến chỗ núi băng bị 1 tảng băng chắn phía trước kô phá được (đi qua khúc đánh nhau với con chim , bạch tuộc , đang điều khiển goku , gohan , picolo , v..v ) Đi hết cả bản đồ kô thấy nv nữa bế tắc (____"___!)
em cung choi den day rui
bi wa mong cac bac chi gjao dum

bạn up ảnh lên được không bạn, bạn nói giữa chừng quá mình không nhớ
nha em khong co may anh
den doan vao vung bang j j do co tang bang chan duong khong di dc
vao nha bunma dc ong bo cho cai j do di vao cho danh kon bach tuoc lay dc 1 vien ngoc.quay lai cho tang bang van khong di dc
den day thi tac rui
mong bac chi gjao dum
may hom nay tac dg buc wa

bạn đi đến chỗ núi lửa khi làm nhiệm vụ cưới chichi có đánh nhau với cô gái biến lớn đó lại đó xin món đồ là qua được khối băng đó

bạn đi đến chỗ núi lửa khi làm nhiệm vụ cưới chichi có đánh nhau với cô gái biến lớn đó lại đó xin món đồ là qua được khối băng đó
em wa dc rui
thank bac nhiu
em tim mai ma khong wa dc
the den day la gan het chua ha bac.dang hay ma:myemo0107:

chet roi bac oi hinh nhu la den doan nay la het game rui hay sao ay
di ­a tang bang danh voi kon nguoi may rui chang bit di dau nua

đánh với cadic mới hết game lận trước đó còn đánnh broly nữa làm xong nhiệm vụ mấy điểm thì sôn gô ku tách nhóm rồi nói chuyện ờ nhà qui lão rồi phi láp đến cướp ngọc rồng rồi đến địa điểm mới trên bản đồ ko bít đúng không?,còn stat tui nâng bừa thoai nâng cái đầu nhiều nhất.

chỗ ngọc rồng có tảng băng thì quay lại chỗ cái con nhỏ khổng lồ cho quạt ba tiêu nói chiện dzới nó để fá băng lấy ngọc rồng
Hix game này chơi hay mỗi tội ko bít nhẫn + gì có nhiều nhẫn xịn quá mà cũng ko bít sao .Namco làm game có vẻ hay hơn atari ấy nhỉ .

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
4350 - Dragon Ball Z Attack of the Saiyans

Info
Genre: RPG
Publisher: Namco Bandai
Developer: Monolith Software (JP)
Release Date: November 10, 2009

Screenshots

Trailer

[YOUTUBE]ICdhggKaphM&feature=related[/YOUTUBE]

Links
Romulation
Megaupload
Hotfile
Mediafire
Cùng thảo luận game Dragon Ball RPG nào,lập topic này để có khúc nào bí đường có thể vào topic này.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
1 thẻ cảnh cáo nguyenanhnguyen việc lập topic thảo luận tràn lan

việc bạn lập topic là bình thường nhưng trong trường hợp bạn có gì cần thắc mắc, còn nếu bạn chỉ muốn giúp các fan của game có chỗ để nói chuyện thì có thể dùng tạm topic bên Rom Info cũng được

mong bạn lưu ý lần sau

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
các bác biết giải màn vào võ đài đại hội võ lâm đều khiển thằng sôngku mình vào đến cái võ đài nhỏ rồi quýnh xong mấy thằng trên võ đài rồi ra gặp mấy thằng bạn của goku rồi nói xong.Sau đó phải làm gì nữa giúp đỡ.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN