Thảo luận: Golden Sun Dark Dawn

Cửa hàng game Nintendo nShop

sao game hay mà không thấy pro lập topic thảo luận dzậy nàk :em24: !!!!
dzậy cho mình hỏi mình đi tới khúc làng của con nhỏ bốn mắt ý vào nhà trưởng làng nói chuyện xong thì thằng kia cho cây sáo rùi bí lun ai bit chỉ mình với :em25:!!!!!

tưởng 3,4 tháng thì mình còn chơi trước,Jap ra trước Eng có 1 tháng thui ta đợi cho xong,đợi 7 năm từ bản TLA thì đợi thêm 1 tháng chả si nhê^^

mình kiếm cả ngày chài mà đâu có ra đâu nèk !!!! phải thành phố nước nằm ở dưới thành phố trung hoa phải không bạn !!!!! nếu như dzậy thi mình wa khộng đươc vì tàng là nước không ak !!!! vào phía trong điện ?????

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Nói chuyện với mấy người trong làng rồi đi tiếp thôi, đi xuống phía dưới chứ ko cần qua cầu. Trong làng đó có 2 con Djinn ráng lấy cho hết.
Đi 1 lúc nữa thì gặp một cái cửa gỗ chặn đường. Muốn quá thì quay về cái làng đầu tiên mình tới chơi minigame ở đó (cái minigame của 2 lão già).

summonDS

Nấm nhỏ
ai giúp mình y mình tới thành phố mà có mấy cáp treo đó (có cái cầu bị gãy ở giữa),mình bắt xong con djiin gió ở đó rồi giờ phải làm sao

ai giúp mình y mình tới thành phố mà có mấy cáp treo đó (có cái cầu bị gãy ở giữa),mình bắt xong con djiin gió ở đó rồi giờ phải làm sao
bạn ra khỏi thành phố đó, đi thằg xuống đưới , cùg đường sẽ có cái đường quẹo lên...
mà cho hỏi khúc đó, trước khi vào thành phố, có 1 con djiin ở trên mấy bụi hoa, làm sao mà bắt đây ???

ratmoonser

Thành viên lâu năm
fafa

Uhm, game quá dễ nếu so với 2 bản trước trên GBA. Lúc chơi bản J đã có cảm nhận đó rùi. Hơi tiếc. =.=
Dễ là sao chài, đang tính mua băng gốc mà nghe bác nói xong thấy mún suy nghĩ lại gê ~.~ !!! Có khi nào khi trước mình còn khờ khạo nên thấy nó khó, bây h đủ lông đủ cánh rùi tiếng anh cũng rành rôỳ thì nó dễ, có phải thế ko trả lời gấp phát !!!

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Dễ là sao chài, đang tính mua băng gốc mà nghe bác nói xong thấy mún suy nghĩ lại gê ~.~ !!! Có khi nào khi trước mình còn khờ khạo nên thấy nó khó, bây h đủ lông đủ cánh rùi tiếng anh cũng rành rôỳ thì nó dễ, có phải thế ko trả lời gấp phát !!!
Quái đánh khá dễ. Game này tốc độ battle nhanh + đẹp + hấp dẫn ...> Luyện cấp rất đã, không cảm thấy ngấy (thêm đó là tần số chạm trán quái khá dài, đi một lúc lâu mới gặp). Nhưng đối thù của mình lại khá yếu nên mới nói là dễ đó. Nhớ hồi trước trên GBA ngay lúc đầu đi lòng vòng đã bị đánh đến hụt hơi. Còn bên này thì đánh cả chục trận mà máu party mình vẫn quá trời.

Thêm nữa là cách giải đố trong game cũng khá dễ, không gây điên đầu như xưa. Hay là do mình chơi game riết rồi lên tay nhỉ? :))

Nói tóm lại ngoài vụ độ khó ko cao + hệ thống menu chứa đồ chưa thuận tiện thì đến giờ ko có phàn nàn gì cả. GS vẫn xứng đáng là game đỉnh. \m/\m/\m/\m/\m/\m/

Không đến nỗi là khó , nhưng mới đi qua đoạn đầu có độc đạo 1 hướng đi nên dễ , không khó như bản 2 ( bản 2 là khó vi map rộng ) . Nhưng cũng chưa đánh giá hết được , vì về sau mới biết hết

Mọi người thấy giải đố dễ vì bản 1 và bản 2 giải nhiều rồi, nên khi đầu bản này dễ thì cũng là chuyện bình thường

P/s: công nhận là game chơi không biết chán ^^ , giải puzzle rất thix , có khi phải chơi lại bản 1 và 2 =P~

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN