Thảo luận Inazuma Eleven

Cửa hàng game Nintendo nShop

megazord2

Nấm nhỏ
http://www.mediafire.com/?cz0rie91xtz patch tiếng anh đấy, lấy từ nguồn của ptanhkhoa, có gì qua thanks ptanhkhoa tại http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=4780 :)
mình đi tới khúc đá xong tụi đội bóng khoa học, tụi nó có mấy thằng có khả năng phân tích gì đó. Rồi đi tới 1 cái cửa hàng lúc đầu có lá cờ, đến đó xong bí.
À quên cách xài của cái patch đó là sau khi giải nén bản patch tại nơi chứa inazuma eleven, bạn dùng chuột kéo tập tin "inazuma eleven.nds" vào tập tin "drop drom here.bat".

sao patch xong no ra cai file .bdf kỳ vậy cái này tiếng anh hết à hay chỉ 1 phần
Hix ko bít mấy cái nhận vật mua từ nhỏ con gái ko bít lấy bằng cách nào chỉ lấy mỗi thằng thủ môn thấy nhân vật nhiều quá

megazord2

Nấm nhỏ
sao patch xong no ra cai file .bdf kỳ vậy cái này tiếng anh hết à hay chỉ 1 phần
Hix ko bít mấy cái nhận vật mua từ nhỏ con gái ko bít lấy bằng cách nào chỉ lấy mỗi thằng thủ môn thấy nhân vật nhiều quá
patch xong nó đâu có ra file .bdf mà là file "...-patched.nds ". vào file có đuôi như trên để chơi.
Còn patch tiếng anh chỉ có 1 phần thôi à
2/9 đang rảnh quyết tâm phá đảo và cuối cùng i did it

megazord2

Nấm nhỏ
còn cái phần nhân vật, ko phải mua đâu. Phải scout nó trước rồi đi tìm trên bản đồ, đấu thắng nó thì nó theo mình

đang đi tới khúc có thàng giaả dạng mình sau đó qua mấy chỗ khác nó cũng giả dạng nhưng tới khuc này bí rồi ai chỉ với ko bít đi đâu nữa hình như là đoạn giả dạng ở chỗ con taù

chòi đang chơi đến khúc gít xong mấy cái thằng trong khu vực có nhiều sân có ko bít là chapter mấy nữa mà trang nào dịch tiếng anh qua tiếng việt dc nhất vật chứ faq tiếng anh ko hiểu nổi @@(chapter mà mở thêm map thứ 7 ý gặp mấy thằng biến biến giờ bí đường huhu)

ai bít giúp vớ đi đủ các nơi nói chuyện hết mà ko thấy gì hix chơi tới chap co mấy thằng giả dạng đó và chap này ko có mũi tên chỉ đường mình gặp thằng giả dạng ở 3 chỗ rồi bí ai giúp với huhuhuhuhu chi dẫn game faq khó dịch quá ngu tiếng anh T_T

megazord2

Nấm nhỏ
phải chỗ này ko

nếu đúng thì bạn đi ra ngoài,rồi vào cái nơi nằm bên phải trường
rồi chạy thẳng lên phía trên( tốt nhất là cứ nói chuyện thử với cả đám ở đó) rồi vào đây

vào kia thì hình như có đoạn phim rồi bạn vào đây

tới đây thì hình như tạm ổn có gì mình edit lại sau

Mình finish game này còn trước cả ông Mega. Tuy nhiên vẫn chưa tìm hết được các cầu thủ và các khóa cửa.

Đội hình phá đảo có tất cả 15 chú.

megazord2

Nấm nhỏ
Finish trước sau thì cũng có làm sao đâu. Tui chơi làm sao mà lấy dc mấy thằng của cái đội cuối cùng mới chịu được. Tụi nó mạnh như trâu.
ờ đúng chẳng biết làm sao mới mở được hết mấy cái khóa

có bạn nào biết rỏ về bản menu sức lực của các cầu thủ thì dịch dùm mình với. mình ko biết được chữ gì là sĩ số sút, chữ gì là sĩ so phòng thủ..... tốc độ chạy.... mong mấy bạn giúp dùm. thank các bạn nhiều

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN