[Thảo luận] Plants vs. Zombies DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

bluke

Nấm bình thường
Hè hè đã xong 1 lần rồi đang chơi lại round 2.
Nếu bác nào muốn cheat tiền thì cứ áp dụng y như cách trên PC là Ok.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
GB ơi, lập topic thảo luận đi ^^ Box rom info mà.

"Còn boss cuối khéo léo chút là kill dc, chứ màn đó mình qua chơi 1 lần là xong, chờ nó hạ đầu xuống, làm đóng băng và tấn công nó."

summonDS

Nấm nhỏ
boss cuối ráng kiên trì phân bố kĩ lực lượng thì diệt dễ lắm canh có nhiều nấm băg ý khi ta xây dựng hùng hậu rùi thì lúc nó hạ đầu xuống thì chơi nấm băng sau vài giây thấy nó cử động xài tiếp thì nó rút hp ghê lắm.Nhưng đề phòng cũng phải để dành 1 cây

Sao cái phần Vase Breaker lại khó chơi vậy nhỉ:Dapdau:, mình chưa thắng nổi màn 1 này:sorry[1]:,có ai có bí quyết j` ko júp với:rolleyes[1]:

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Sao cái phần Vase Breaker lại khó chơi vậy nhỉ:Dapdau:, mình chưa thắng nổi màn 1 này:sorry[1]:,có ai có bí quyết j` ko júp với:rolleyes[1]:
Đập từ từ thôi, nên đập các hàng có bình xanh lá cây trc, diệt từng hàng 1, từng con 1, chứ đập ra 1 loạt có mà chống bằng niềm tin :|

summonDS

Nấm nhỏ
bạn devil mình thấy nên đập nhanh để biết lượng zombies xuất hiện để dễ bố trí cây chớ mình đập chậm lỡ có hàng zombies đội xố hya con mạnh hơn bố trí lúc đó thì muộn

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
bạn devil mình thấy nên đập nhanh để biết lượng zombies xuất hiện để dễ bố trí cây chớ mình đập chậm lỡ có hàng zombies đội xố hya con mạnh hơn bố trí lúc đó thì muộn
Có màn đập ra con to oành ý, đập vội bố trí ko kịp đâu, giả sử mình đập 1 hàng ra toàn mấy con đội xô nước với cầu thủ bóng chày thì vái :-ss.-ss

@Blue_Sky: căn bút sao cho khi mình vạch 1 đường xoẹt qua màn hình thì quả bóng bay vút ra xa -> home run, 30 phát là đc :-?:-?

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
3-5 là cái màn cây bị héo, lúc thấy cây bị héo và cái cây năng lượng giữa màn hình đầy thì cứ thổi vào micro lúc đó cây sẽ sống lại và 1 năng lượng cực mạnh, bắn tiểu liên luôn ;))

Hồi đó chơi bản PC ram 2gb mà về sau còn lag thì các bạn chơi DS đừng nên phàn nàn làm gì. :))
Hôm nào hẹn ra cafe vs đi. :))

Gấu Ú

Doraemon Master
Màn cuối Endless mà bạn,bí quyết của mình là nên đập hàng dọc ở cuối trước rồi trồng cây trước cây sau,cứ thế mà đánh,gặp mấy con khổng lồ thì chỉ cần 2 quả bí ngô là đủ,trò này tùy vận may thôi :bee:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN