Thảo luận The legend of zelda - Link's Awakening DX

Cửa hàng game Nintendo nShop

silver3128

V.I.P Member
silver đang chơi game này , ko biết có ai hứng thú chơi lại ko nhỉ , vì nó là GBC nên hình ảnh ko thật sự đẹp lắm nhưng cách chơi hay + nhiều thứ nữa
ai chơi thì vào đây nhé
silver đến đoạn sau khi kill con boss đầu tiên , cứu cái con chó :rolleyes[1]: [ cái con hình tròn đen bị xích ^^ ] dẫn nó theo rồi vào đến cái hang , sắp oánh với con boss thứ 2 thì ko thể nào tìm thấy cái KEy để mở cửa
ai biết ko chỉ rùm đi
---------------
ko biết mở cái mục này ở đây có đúng ko !!!

viking3

Nấm bình thường
Đây là 3 phiên bản trên máy GBC mà tui chơi sau khi biết đến series Legend of Zelda qua phiên bản đầu tiên tôi chơi là A link to the past. Có thể nói 3 phiên bản GBC chơi rất hay, các "bảo bối" có nhiều món khác với bây giờ, cách chơi cuộn màn hình, nội dung, gameplay hay lắm!!! :D

ai co link down trinh gia lap GBC(gameboy color) thi cho em voi nha
trình giả lập gameboy color thì trước mình dùng cái BGB nhưng về sau mới biết là trình giả lập của gameboy advance không những cũng có thể chơi được các rom của gameboy color mà còn cho hình ảnh đẹp hơn nhiều.

Link dươi đây là trình giả lập visualboy advance dành cho cả gbc và gba đã được Việt Hóa

http://www.download.com.vn/phan+mem+viet+nam/game/9654_visualboyadvance-giao-dien-duoc-viet-hoa.aspx

Game list:
_Legend of Zelda: Link's awakening DX.
_Legend of Zelda: The Oracle of seasons.
_Legend of Zelda: The Oracle of Ages.

Tất cả đều được IGN vote 10 điểm. Khỏi nghi ngờ về chất lượng :)
3 trò trên mình đều đến chốt rồi ,hay lắm đó,cảm giác có khi còn thích hơn cả Ocarina of time ^^ nên chơi .............nên chơi....

hix, mình đang chơi bản Legend of Zelda: The Oracle of seasons. Nhưng đến cái hang thứ 2 đi được nửa hang thì không có đường đi nữa. Ai biết giúp mình với.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN