[Thảo Luận] Yu-Gi Oh! 5D's Over The Nexus

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thảo luận Yu-Gi OH! 5D's Over The Nexus đây nhák pà kon !!

Cho hỏi ngay nv đầu kêu đi Tìm West w/ Nico ở secret hideout ở phía Bắc mà lên thấy cái nhà trống trơn :bye2[1]: Ai giúp với

Game lần này k khó !! Chịu khó siêng chút là Ok !! Mà các bạn xài bản patch bên rokzeng đi nhé !! K thì west w/ nico sẽ k xuất hiện trong secret teritory đâu !! Cho wood v25 nhá !!!

Friend Code của mình cho ai có hứng Duel :D
FC: 4126 4031 9821
Y!H: zero_pro_hp (để liên lạc khi Duel :D mình sinh năm 90 cho dễ xưng hô)
Fone: 0166 7090 081
Mình hay onl từ 20h đến 0h hàng ngày :D thứ 7 và chủ nhật thì tùy hứng :D

Có ai chơi tới chapter 4 chưa? Tui tới phần có được Duel Runner repaired. Có cheat codes của tất cả rồi, nhưng chỉ lại chưa có cheat codes về Duel Runner parts. :sorry[1]:

chả hiểu sao ko thích chơi cái game yugi 3D này
khoái đấu với mấy thằng yugi kaiba hơn
từ khi yugi hết rồi bac tg phan ngang thêm bộ mới thì chả thích coi nữa rồi,

Tớ cũng chơi đến chapter 4 rồi ,Phần mà con Nico bị bát cóc hay sao ý , đang núp trong nhà với thằng già và thằng West, chạy lên 1 tý là có 2 thằng xông vào duel, lúc đó bận quá nên không chơi được tiếp :))

Tớ cũng chơi đến chapter 4 rồi ,Phần mà con Nico bị bát cóc hay sao ý , đang núp trong nhà với thằng già và thằng West, chạy lên 1 tý là có 2 thằng xông vào duel, lúc đó bận quá nên không chơi được tiếp :))
:)) Tui qua khúc đó rồi. Tui đang tới phần Tubo Duel challenge với Toru. :D

sao mình đấu ban đầu tiên rùi end phase thì đứng. Mình dùng wood 1.25. Liệu có Ap ko. Mà mình mới dzô thì đấu với con Cpu màu đen ah.

Có ai register dc thằg tag partner ngoài Toru w Misaki chưa ? Mình k bjk cách làm :((:sorry[1]:
Hình như theo tui nghĩ là đánh mấy thằng duelist trong phần 5D's story, single duels và turbo duels "10 times" thì phải. :D Nếu đánh thắng đúng 10 times thì nó sẽ chấp nhận làm tag partner với mình.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN