The Death Clock _ Xem ngày làm ma !...

Cửa hàng game Nintendo nShop

:spiteful[1]:Ai muốn biết khi nào mình chết thì vào đây : http://deathclock.com/
Điền thông tin cá nhân và bấm vào " Check Your Death Clock " để biết ngày tận số và ngày đó sẽ là đám tang của bạn ! :spiteful[1]:
:myemo0114: :clap2[1]: :myemo0125:

Đừng tin vào nó quá , vì đây chỉ là bói toán ! Mong các bác " vui vẻ " ! Ngày ... của em nè các bác " thứ 3 , ngày 13 tháng 11 năm 2068 ! " $@#

Mấy ông nội này bị lừa trắng trợn vậy cũng tin,

Lần 1: thọ 74 tuổi (OhMyGod):D

Lần 2: lần 2 thêm cái hút thuốc thọ 90 tuổi (WhatTheHell) hút thuốc có lợi cho sức khỏe =))

Lần 3: giống lần 1 thọ thêm 5 tuổi :))

Lần 4: thêm cái "bạo dâm" dô thọ 15 tuổi ($#!t) ít nhứt là lúc click chuột tớ cũng đã thọ hơn thế :))

megazord2

Nấm nhỏ
trời, ai đi tin, anh em chỉ vào làm thử rồi ra công bố cho anh em vui thôi mà. xem đại khái sống bao lâu rồi anh em bàn bạc để lo hậu sự sớm sau này con cháu nó đỡ vất vả :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Đồng hồ tính giờ sống của bạn :x

http://deathclock.com/

trang web giúp tính thời gian bạn còn tồn tại trên cõi đời này, để bạn biết cuộc sống ngắn ngủi ra sao :b-d[1]: (mình chưa thử nên không biết kết quả đúng không:-B)

bạn điền các thông tin cần thiết vào và chờ kết quả nhé :myemo0136:

Day of Birth - ngày sinh
Month of Birth - tháng sinh
Year of Birth - năm sinh
Sex - giới tính (Male: nam; Female: nữ)
Mode - loại người (Normal: bình thường; Pessimistic: bi quan; Sadistic: độc ác; Optimistic: lạc quan)
BMI - chỉ số sức khỏe của cơ thể, lấy chiều cao(cm)/trọng lượng(kg) hoặc có thể điền thông tin ở bên dưới để biết BMI của bạn
Smoking Status - có hút thuốc hay không

ngày mình đoàn tụ gia đình là :em13: Friday, July 13, 2085 :myemo0128::Diablo[1]:
khiếp, đẹp từng centimet 8->

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
Sunday, November 8, 2065 :(
Chỉ còn sống đc 1,785,084,600 giây nữa thui :((
Bye mọi người, em đi mua quan tài đây :bye2[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN