The Sims Bustin' out

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mấy bạn zúp mình zới. ở trong SBO (sims bustin' out) thì nghề lực sĩ làm sao??? mấy cái tạ nhẹ nhẹ thì zễ nhưng tới 100kg thì khỏi nhấc lun (hehe:)))

phải luyện cho medichanel gì đó tăng lên thì bạn mới mở được cửa
mình luyện body lên hết rồi mà zẫn chưa nâng được 100kg!!! :)

có bạn nào làm hết nhiệm zụ zì mà find the cliff chưa??? chỉ mình zới

vat1984

V.I.P Member
find the cliff là tìm tảng đá (trên bản đồ thì nó nằm phía góc phải trên cùng), luyện body ngon lành, rồi nhảy biểu diễn từ trên đó xuống (có thưởng tiền như các công việc khác)

Nhưng mà hình như cái ROM bị lỗi cứ chơi đến chỗ mở khoá trong căn nhà ma là đơ mở đi mở lại mà cái khoá không mở .
thì luyện cho medichanel gì đó tăng lên thì mở được thôi@};-

mình ko thấy tảng đá đó đâu cả !!!

find the cliff là tìm tảng đá (trên bản đồ thì nó nằm phía góc phải trên cùng), luyện body ngon lành, rồi nhảy biểu diễn từ trên đó xuống (có thưởng tiền như các công việc khác)
bạn ơi mình tìm wài mà chẳng thấy tảng đá bạn nói nằm ở đâu cả mình coi bản đồ thì trên góc fải là cái GYM mà @};-

ZUP MÌNH ZOI ko thấy tảng đá đâu cả SOS!!!

vat1984

V.I.P Member
Nó là chỗ cái công trường xây dựng, phải làm cái nhiệm vụ gì trước, cái chắn đấy nó mới mở, lâu ko chơi quên mất rồi (ngày xưa chơi Ngage :D)

giúp mình với nhiệm vụ chuyển nhà lần 1 gồm có những nhiệm vụ gì

sao không ai trả lời thế nhỉ
thôi cho tui hỏi tiếp nè nhiệm vụ phần 3 phần cây gậy phải làm sao?

làm sao nốc ao gã mập kia

tất cả các phần tui post trên là đều trích từ GAME VN
còn phần nhiệm vụ cuối bạn nào bí quá post lên tui trả lời cho

tuanluoi

Nấm nhỏ
Sao tui vào link hướng dẫn mà nó nói là ko có đề tài là sao vậy?Tìm hoài cũng ko thấy bài hướng dẫn đó luôn :(

Cho hỏi, lúc mà gặp cái con ma, mình đưa nó hủ xương của nó, nó thks mình, nó bảo sẽ cho mình một trong những vật trong nhà nó, mà lúc lại gần mấy vật đó đâu có chữ put in the pocket đâu mà lấy? Vậy là sao? Hay là căn nhà còn đường hầm bí mật nào? XD

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN