Thư viện phim cho NDS V1

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

gameboy89

V.I.P Member
Ah làm lần thứ 2 lại đc :)) 2 min:D , về nhà lấy thẻ nhớ ra làm lại coi
Nhưng theo dự tính nhưng lần nào hok mang thẻ thì convert đc:em04: ! lúc nào mang thẻ ra cắm U là toàn bị audio tream :-@ ! Đời thật bất công :em25:

hieu

Nấm nhỏ
Hiện nay đang cần các tập phim Rambo của Sylvester Stallone quá ai có đĩa up cho mình hay convert qua dpg để coi trên DS thì càng tốt . Mọi người giúp nha

keubibo

Nấm nhỏ
ai cho mình link down phim với, các link đầu die hết tiêu rồi T_T
lại còn hem biết phim nào có tiếng Việt nữa ... huhu

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Phim tiếng Việt thì chỉ có loại phụ đề thôi bạn ạ, loại phụ đề âm thanh (dub) khó kiếm lắm. Mà sub nhìn trên NDS thì.... đọc mù mắt lên mất. Bạn có thể vào đây tìm sub, cách convert sang DPG cho NDS mình đã viết ở trang 6.

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Cinderella III - A Twist in Time
(Công chúa Lọ Lem III: Vòng xoáy thời gian)

Chắc trong chúng ta không ai là không biết đến câu chuyện cổ tích "Công chúa Lọ Lem" từ nhỏ, và được hãng Walt Disney chuyển thể thành phim hoạt hình được trẻ em yêu thích. Nhưng hãy thử thay đổi một chút nhé: Nếu như không phải Lọ Lem mà là em gái của nàng đi vừa chiếc hài và trở thành vợ của hoàng tử thì câu chuyện sẽ ra sao? Mời mọi người theo dõi.

http://www.mediafire.com/?sharekey=8eadf39a99e9ae20d5a101cf914073b486c6e1c34feb3149

keubibo

Nấm nhỏ
:biggrin[1]: mình bây h chỉ toàn đi kiếm phim voice Việt luôn cho nóng, vì đọc sub trên NDS khổ quá trời luôn :cc_surrender[1]:, dạo đây cứ Doremon và Naruto voice Việt mà táng :yahoo[1]::yahoo[1]:

hieu

Nấm nhỏ
Cậu down mấy phim thuyết minh tiếng việt ở đâu thế ! cho tớ link với và ai chỉ tớ cách chèn sub vào phim coi trên DS với :((

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Cậu down mấy phim thuyết minh tiếng việt ở đâu thế ! cho tớ link với và ai chỉ tớ cách chèn sub vào phim coi trên DS với :((
Cách chèn sub như sau: Bạn dùng Total Video Converter 3.21 (Search trên Google ấy hoặc trong diễn đàn mình cũng có). Cài đặt > Add file video vào > Nhấn nút Advanced > Ở ô subtitle chọn file sub rồi nhấn convert.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN