"Tom Clancy's Splinter Cell-Chaos Theory" nào ^^.

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vintendo

Nấm nhỏ
Từ bài viết của maileminh
Tom Clancy's Splinter Cell-Chaos Theory

Chủ xị: Ubisoft
Thể loại: phiêu lưu hành động
Ngày phát hành:28/6/2005(lâu rồi nhĩ :-" )
Người chơi: 1-4

Chắc hẳn mọi người cũng biết tới 1 thể loại game stealth action nỗi tiếng của Ubisoft là Tom Clancy's Splinter Cell.Chaos Theory tuy là phiên bản đã khá lâu nhưng sẽ tạo cho mấy anh chị những giây phút hồi hộp,bất ngờ khi bị phát hiện hay những lúc căng thặng khi chiến đấu.Những vũ khí cổ điển vẫn đc trang bị cho anh chàng Splinter Cell của chúng ta vẫn là 1 con dao,cái súng,...còn chờ gì nữa để kô nhập thân vào anh chàng Splinter Cell và thữ sức với những khó khăn,chông gai cùng phiên bản Tom Clancy's Splinter Cell-Chaos Theory nào!!!
+Đây là LINK Download: Romulation

Còn đây là mấy cái screenshot em sưu tầm đc:

Chúc anh chị chơi vui vẻ $-)
Trò này không cho áp sát lại để đánh gục như trên PC ~~> chán !

fly_us

Nấm bình thường
cái này hình như là từ N-Gage port qua nên graphic vừa vừa, có điều bù lại cốt truyện khá hấp dẫn cho 1 game mang mác Sam Fisher...

Em đang bí ngay bài 1.Cái đoạn hình như có cái cầu mới cả cái dây ý.Em bắn mãi vào cái dây mà nó ko đứt.Chả còn đường nào khác cả :((

Quá hay ý chứ tui ko chơi hết vì hơi khó ! Hình cũng đẹ đây là game hôm em mua DSL rồi mua SCL hack lun mất 200k ảnh miễn phí cho 2 game là Tenchu và Tom Clancy's Splinter Cell-Chaos Theory về chơi nghiền mấy ngày ........

kidbuu

Nấm nhỏ
to zeldaforever:làm sao bắn đứt được dây hả bạn , phải nhẩy lên cái dây đó mới được

trò nay mình chơi xong lâu rùi ,còn kiếm được hết trang phục của fisher nữa

Hix,đâu nhảy lên đc,vì nó cao lắm.Tớ nghĩ bắn đứt cái dây thì cái cầu rơi xuống cho mình đi :D.
Đoạn đó là ngay sau cái lúc Kill thèng lính trong cái nhà (thèng đầu tiên),rùi chui wa cái ống bé bé đó.Nó dẫn đến 1 cái phòng hướng ra cái cổng đóa,còn đằng sau là dead end.Chỉ giúp với nhé,thx :D

có phải chơi trò này hình hơi giật giật ko,hay do card màn hình con DS của mình ko đủ:))

trò này đc đấy,hình ảnh đẹp nữa nhưng khó quá

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN