Tổng hợp Friend Code của Pokemon Trainer

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cái Club Wifi ở bên box Thảo Luận Game ít Friend Code của Pokemon quá trong khi đó có bao nhiêu Trainer. Bây giờ tập hợp, cũng giống thế, nick Yahoo và Firend Code. Tớ sẽ là đầu tiên

halohanh:
Yahoo:halo_master_1424
FC:3480.4656.0498

Như tiêu đề, mình muốn tạo một hội cho fan của PKM ở mọi lứa tuổi có dịp giao lưu , học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau, và thỉnh thoảng sẽ tổ chức giao đấu với nhau
_Đối tượng:Không giới hạn thành phân tham gia, nam nữ, mọi lứa tuổi, chỉ cần có niềm đam mê pokemon.:)
_Không giới hạn phiên bản, kể cả Pearl, Diamond, hay Black White, JPN hay US, DS Fat hay 3DS... và cả giả lập, chỉ cần bạn có thể kết nối wifi...
_Quyền lợi:
+ Được giao lưu học hỏi, tư vấn , hỗ trợ trong quá trình chơi
+ Được trao đổi , request PKM khi cần thiết, với mọi phiên bản , kể cả Black White, cả bản tiếng Nhật, vì mình chơi tất cả các phiên bản ( mình biết chút ít tiếng Nhật :) )
+ Các hội viên có thể giao hữu với nhau, thình thoảng sẽ tổ chức đấu giải, tranh tài, có phần thưởng...
Rule:
+Khi trao đổi không được sử dụng ngôn từ khiếm nhã, vô văn hóa
+Không lợi dùng khoản request PKM để kinh doanh
+Luôn tận tình với người mới chơi, không được có thái độ coi thường, đánh giá thấp mem mới ( vì họ là mem mới)...
+Khi giao hữu không được sử dụng hack-cheat, hay các hình thức gian lận để giành chiến thắng...

Hướng dẫn xem friend Code, và nhập Friend Code: Updating....."

tidusboy21

Nấm nhỏ
cho em hỏi cái : chỉ em cách sử dụng wirless trong DS gium`
mình xài wirless onpen trong máy tính dc hok hay là phải dùng WAP,WEP

wow_wow

Thành viên lâu năm
Có ai có FC Pokemon Battle Revolution ko :)) DS tớ bị tịch thu mất tiêu =((
Nếu ai có thì FC nhé :D
FC: 1461-7522-2268
Có j add YM: charm_highsky để hẹn giờ đấu :x

Bình luận bằng Facebook