Tổng hợp saved games Wii

Cửa hàng game Nintendo nShop

lemonadess

Banned
Chà! Thế thì mình bó tay rồi :| Trước giờ mình chỉ bị 2 lỗi đó thôi à. Cũng có thể file save của người ta bị trục trặc, tìm từ 1 nguồn khác biết đâu đấy :|

mà mình thấy 1 điều lạ nữa khi mình xóa hết save của TMNT smash up SD card sau đó copy từ wii cũng không đc.khung copy and move cứ bị màu tối

---------- Post added at 10:49 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

chắc nó giống trường hợp của Super smash bros brawl

mình mới down được bản PAL của Academy Champions - do trò không hỗ trợ nhiều slot nên mình phải chuyển file save của mình vào thẻ để tạo 1 cái khác chơi - nhưng khi chuyển lại file cũ vào private - wii - title thì vào sd card không nhận được file save - thử tạo lại file save khác và chuyển vào thẻ thì nó bảo là đã có file save game tồn tại rồi - máy mình ban đầu hệ J sau lên 4.2U rồi - mình nghĩ nó liên quan đến vấn đề hệ - bạn nào biết giúp cái

Sao mình tao. 1 file save từ wii sang SD card, mình replace file save đấy bằng file save tren wiisave.com. Khi copy file này ngược lại wii thì nó báo lỗi data maynot have been move

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN