Trasnformers:auto bot

Cửa hàng game Nintendo nShop

chà !! thấy trò này cũng khá đấy chứ ! cảm giác tự do trong thành phố phá phách cũng tự do như GTA vậy...mong sao cũng có 1 bản GTA cho DS và cảm giác cung thế này là oki rùi...^^ :D

R4 ngon lành :myemo0105:
Giá gì nó cho phá nhà phá cửa giống trong console nhỉ,nhìn mấy căn nhà lá trong game mà ko chịu nổi
:em05:

R4 ngon lành :myemo0105:
Giá gì nó cho phá nhà phá cửa giống trong console nhỉ,nhìn mấy căn nhà lá trong game mà ko chịu nổi
:em05:
=)) thật, nhìn trailer phim thì hoành tráng lắm, mà NDS thì em cũng bít cái đồ họa của nó rồi :)), nhìn ss mà không buồn chơi nwax :)) nghe bảo trên PSP cũng xấu không kém :)) với cả, game này thì gameplay có gì đâu mà chơi :D

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
chỉ thấy hôm quá xem trên AXN thấy đoạn quảng cáo về phim này thấy đẹp, robot to kềnh càng mà chuyển động, nhảy nhót nhanh như nhện, màu mè cũng diêm dúa. Có vẻ là một phim xem được, còn game thì chưa biết :))

màn hình trắng xóa khib chơi Transformer Decepticons

mình đã down cái patch database : ndsrominfo20070623.rar trên http://eng.supercard.cn để chơi Transformer Decepticons. Nhưng sau khi giải nén file đó ( được "ndsrominfo.dat" , "saver" folder , "readme.text" ) và covert Transformer Decepticons bằng SC 2.60 ,thì khi chơi màn hình trắng xóa. Bạn giúp mình với. À mà mình dùng SuperCard MiniSD.

Cái "readme.text" viết là :
How to update?
Note: This patch is for SLOT 2 SuperCard series. And should be work with firmware 1.81 and software 2.60
Please unzip the "ndsrominfo.dat" and "saver" folder to SuperCard software folder to replace the older.

What's new?
1. 1158 - The Legend of Zelda : Mugen no Sunadokei (J) added to patch database.
2. 1162 - Transformers Decepticons (U) added to patch database.
3. Added more patch to database.

Note: If a ROM white screen, please just select "Enable patch Cartridge access" option when converting the ROM.

Mình đã xóa "ndsrominfo.dat" và "saver" folder cũ trong SC folder . Sau đó mình copy "ndsrominfo.dat" và "saver" folder mới ( thu được sau khi giải nén ndsrominfo20070623.rar ) vào trong SC folder , nhưng khi chơi màn hình trắng xóa. Mình cũng chọn ( đánh dấu xanh vào ) Enable patch Cartridge access khi covert Rom, nhưng khi chơi màn hình vẫn trắng xóa.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN