Truyện tranh Super Mario Adventure

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Truyện này đã được phát hành vào năm 1992, nhưng mình chưa hề thấy bản dịch tiếng Việt nào :em17:. Mình đang dịch, được 9 chapter rồi, mời mọi người thưởng thức :em24:. Xin lỗi vì bị đóng dấu watermark, nhưng tại mình làm việc cho trang này nên phải đóng watermark, sorry anh em :em34:

CHAPTER 1:

có mà bạn
đây này:myemo0109:
OK, mình tìm được rồi, thanks, tối post tiếp tập 3 -> 8 :D Forum này không copy ảnh trực tiếp được nên copy từng link hơi mỏi tay ^^~

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

CHAPTER 3:

---------- Post added at 08:46 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

CHAPTER 4:

Theo thứ tự từ trái qua:
Hàng đầu: Larry, Ludwig, Wendy
Hàng giữa: Roy, Morton
Hàng sau: Iggy, Lemmy

Mai post tiếp, mọi người đọc 2 chapter này đỡ đi, mỏi tay quá :P

CHAPTER 5:

CHAPTER 6:

Mọi người cứ từ từ mà xem cho hấp dẫn, mình mới dịch 9 chapter thôi, post nhanh kiểu này mau hết lắm :P

Chapter 8:

Hì, các bạn chờ nhá, mình mới dịch đến phần 9 thôi, giờ có hối thúc cũng chẳng có mà post nữa đâu :P

Bí mật >:) Phải hoàn hảo mới cho mọi người xem được chứ :)) Thật chứ mình dịch 1 chapter chừng 10' thôi chứ không lâu, dịch 1 phát hết luôn 14 phần cũng được, nhưng làm vậy còn gì hấp dẫn. Lúc phát hành nó phát hành 1 tháng 1 chapter đấy =))

CHAPTER 9:

Mỏi tay quá :D Tuần sau mình mới dịch tiếp nha, dạo này bận viết review game, chưa rảnh để dịch, làm việc ăn lương mà, mấy bạn thông cảm :D

CHAPTER 10:

Ở phần trước, Luigi đã không thể cưỡng lại sức quyến rũ của miếng phó-mát khổng lồ nên đã kéo anh em Mario vào ngôi nhà ma với hàng trăm ma Boo chầu chực. Điều này đã đưa họ vào tình huống dở khóc dở cười khi phải không rời mắt khỏi những sinh vật kia.

Là một fan của series Mario, bạn có biết Mario có bao nhiêu nghề không? Dĩ nhiên trong phần "tiểu sử" thì ai cũng sẽ bảo Mario là thợ sửa ống nước, nhưng lại quên mất tài xế Mario trong Mario Kart, nhạc sĩ trong Mario Mix và hơn hết là… bác sĩ trong Dr. Mario. Trong phần 10, mời các bạn xem tài năng làm bác sĩ của Mario!

FINAL CHAPTER:

Cuộc phiêu lưu đã kết thúc, nhưng mời các bạn đón đọc 2 phần phụ lục cũng không kém phần hấp dẫn và vui nhộn, sẽ được GioiThieuGame đăng tải trong thời gian gần nhất!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN