Tư vấn mua HDD cho Wii

Cửa hàng game Nintendo nShop

afdf

Nấm nhỏ
Share làm sao đc hả bạn , có cắm chung đc đâu . Cái 2TB đấy mua làm mấy cái 320 đi , 320 chơi đã nhòe rồi

oh vậy là không được à - em cứ nghỉ mua ổ 2 TB ==> chia 1t5 => lam ổ Pri format fat32 chứa game Xbox ==> còn lại 500gb format bằng WBFS Manager ==> chứa game Wii :D ==> chơi máy nào thi gở hdd cắm wa máy đó. vậy thoy để kiếm ổ vài trăm gb mua cho Wii vậy . Chứ ổ 2TB này em mua cho xbox - Wii chỉ ké theo thoy :D .Thanks các bác.

TiểuLong

Nấm nhỏ
Cho dù được đi nữa cắm qua cắm lại cũng mòn cái cổng kết nối thôi =.=" ,ảnh hưởng sau này đấy,cáp cắm vào rồi thì để cố định đi bạn =.="

oh vậy là không được à - em cứ nghỉ mua ổ 2 TB ==> chia 1t5 => lam ổ Pri format fat32 chứa game Xbox ==> còn lại 500gb format bằng WBFS Manager ==> chứa game Wii :D ==> chơi máy nào thi gở hdd cắm wa máy đó. vậy thoy để kiếm ổ vài trăm gb mua cho Wii vậy . Chứ ổ 2TB này em mua cho xbox - Wii chỉ ké theo thoy :D .Thanks các bác.
Mình vẫn dùng HDD để vừa chứa phim vừa chơi wii bạn à. Mình nghĩ cách của bạn vẫn ok thôi. Tại ổ mình cũng chia thành 3 ổ. 1 ổ chứa phim. 1 ổ chứa game wii và 1 ổ chứa dữ liệu.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN