Ultimate Spiderman

Cửa hàng game Nintendo nShop

Wolverine

Nấm nhỏ

Dạ dạ, tình hình là trò này em hỏi lâu lắm rồi mà chả có ai trả lời, và bi giờ là đến lượt cái topic biến mất :em27: ... Bác nào chơi trò này rồi làm ơn cho em hỏi là hạ con tê giác kiểu gì vậy các bác?

Hình như game này .. ít ai chơi :D game mà chuyển từ phim qua toàn củ chuối hok hà :"> thành ra chả thấy ai chơi :D bạn thử gửi tin nhắn cho mod hỏi xem ^^

Wolverine

Nấm nhỏ
Game này đâu phải chuyển từ phim sang bạn, chuyển thể từ truyện tranh sang đó chứ (con tê giác đã xuất hiện trong phim đâu hả bác :myemo0105: ). Chỉ có cái Spiderman 3 là chuyển thể từ phim sang thôi. Mà em cũng thấy cái Spiderman 3 này củ chuối thật. Nhưng mờ trò Ultimate Spiderman này em thấy chơi cũng hay đấy chứ, cách chơi sáng tạo cũng giống như Spiderman 3, có đoạn phải kết hợp giữa cả nút và bút mới qua được. Đồ họa của trò này em thấy còn đẹp hơn Spiderman 3 nữa mà sao em thấy ít ai chơi trò này thế nhể, toàn ca ngợi Spiderman 3 thôi.
Thành thật khuyên các bác, nếu bác nào đã khoái chơi Spiderman 3 rồi thì nên chơi Ultimate Spiderman 3, đồ họa rất đẹp, cách chơi cũng tương tự với Spiderman 3...

Game này đâu phải chuyển từ phim sang bạn, chuyển thể từ truyện tranh sang đó chứ (con tê giác đã xuất hiện trong phim đâu hả bác :myemo0105: ). Chỉ có cái Spiderman 3 là chuyển thể từ phim sang thôi. Mà em cũng thấy cái Spiderman 3 này củ chuối thật. Nhưng mờ trò Ultimate Spiderman này em thấy chơi cũng hay đấy chứ, cách chơi sáng tạo cũng giống như Spiderman 3, có đoạn phải kết hợp giữa cả nút và bút mới qua được. Đồ họa của trò này em thấy còn đẹp hơn Spiderman 3 nữa mà sao em thấy ít ai chơi trò này thế nhể, toàn ca ngợi Spiderman 3 thôi.
Thành thật khuyên các bác, nếu bác nào đã khoái chơi Spiderman 3 rồi thì nên chơi Ultimate Spiderman 3, đồ họa rất đẹp, cách chơi cũng tương tự với Spiderman 3...
Tui thấy có ai ca ngợi SM3 đâu, bị chê thúi đầu :em19: , hồi trước tui có chơi thử UM rồi, cũng được, có điều đồ họa ngán quá +_+ NDS tui toàn để chơi mấy game... dễ cưa gái được :"> Đồ họa game này bác nói đẹp :| nghe vậy chứ chưa biết sao, để em thử cài vô chơi!

Annieslover

V.I.P Member
game này tôi beat rồi , không có gì đặc sắc , game dễ mà , có gì khó đâu , con tê giác có phải là Rhino ở chinatown đúng không ...? ông cú chạy nhả để cho con đấy phá hêt tường mà đi tiếp , đi đến đoạn sau giải cứu được mấy thằng mắc kẹt ở đó thì bắt đầu đánh được con tê giác , cứ nhảy lên mà táng thôi , nhả lên đánh mấy phát , chạy , rồi lại làm như vậy

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Spider Man 3 bản DS là xuất sắc nhắc trong các bản ý :| Cái PS2 , Wii , X360 ... bị chấm điểm thấp tè , duy có DS là điểm khá :D Chơi thấy cũng okie đấy chứ , thích hợp giết thời gian ^^

cái bản PC sao nghe nói cũng khá mà Bảo?:D
Hớ :| bản PC á :em35: Em chơi thử rồi :| chơi máy card màn hình 7200 128mb, ram 1gb, giật tung cả người +_+ được cái vẫn thấy đồ họa sắc nét, phải búa, camera đúng điên, nhức cả mắt +_+
Nói chung, game SP3 .. :em12: củ chuối!

Vintendo

Nấm nhỏ
Tội nghiệp Wolverine, hỏi cả tháng ruì mà chưa ai trả lời cả, h tui cũng kẹt như ổng nè, chỉ giùm đi !

Annieslover

V.I.P Member
à cái đó là lỗi cơ bản ,ttoàn bị đơ lúc mới vào game , , cái lúc mới vào game , hết đoạn phim lập , khi vào cảnh game đâu ấn start luôn rôi để một lúc ,chọn resume , thế là các màn sau đã có thể chơi chơn chu rồi , thỉnh thoảng vẫn bị lúc chọn file save nhưng kô sao , chỉ cần vào game là đã ok

Wolverine

Nấm nhỏ
Đồ họa game này bác nói đẹp :|
Không phải đẹp mà là quá đẹp. Giờ hiện đang chơi đến đoạn trọng cái bảo tàng gì đấy, phải điều khiển cả hai tên Venom và Spiderman cùng lúc, đến cái đoạn phải khuân 3 cái khối thủy tinh vào chỗ an toàn, đoạn sau đó thì bí luôn, không biết chơi thế nào nữa...

Wolverine

Nấm nhỏ
Hiện tui đang chơi đến đoạn đi trong cái bảo tàng, cứu xong 3 bức tượng thì chả biết đi đâu luôn, không biết cái vòng tròn nhấp nháy kêu cứu ở đâu nữa, chả tìm ra. Ai qua đoạn này rồi chỉ dùm.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN