Xây dựng Virtual Villagers

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
Virtual Villagers (E)

Thông tin:
Publisher: dtp
Developer: Keen games
Genre: Simulation
Release Dates: Q3 2009 (3-9-2009)
Rom ID : 4145
Filesize : 9.3 MB (16mb.nds)

LinkDownd :

bấm vào đây để tải

pass : nintendovn.com

ScreenShot

Nội dung :
Game sẽ đưa bạn về thời tiền sử đại loại là vậy , nơi bạn có thể chăm sóc và nuôi dưỡng một bộ lạc của những người ít được giảng dạy cho họ những điều cơ bản của sự sống còn.Và chính bạn cùng dân làng sẽ làm cho hòn đão này thêm xinh đẹp và nhộn nhịp hơn như xây nhà câu cá , giao tiếp vui chơi ca hát đặc biệt là hẹn hò nữa , mình chỉ biết nói nhiêu đó còn phần chính là anh em chơi rồi biết .​

------------------The End------------------

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Chơi trò này khó quá, chọn khi turn off nó vẫn chạy, khi nào vào cũng đều thấy dân làng die gần hết. Làm cách nào để nó đẻ thêm đây?

honquoc

Thành viên lâu năm
bạn kiên nhẫn nếu có nhà rồi thì thả 1 nam 1 nữ đứng chung nếu chúng hiện tim thì họ sẽ tự dắt tay vào nah 1 lúc sau ra họ sẽ có 1 em bé ngay , nếu ai bị bệnh bạn chọn 1 người bỏ gần người bịnh họ sẽ giúp nhau thì sẽ hết bệnh .

bạn kiên nhẫn nếu có nhà rồi thì thả 1 nam 1 nữ đứng chung nếu chúng hiện tim thì họ sẽ tự dắt tay vào nah 1 lúc sau ra họ sẽ có 1 em bé ngay , nếu ai bị bệnh bạn chọn 1 người bỏ gần người bịnh họ sẽ giúp nhau thì sẽ hết bệnh .
Bỏ vào nó cứ hiện dấu "?" (đã có nhà, dân cư 7/45) , mới đầu vô thả vào còn hiện trái tim gờ thì ko thấy nữa. Còn vụ die là do con healer bị bệnh mà ko tự chữa cho mình được, phải có 2 con healer, nếu không healer mà chết thì cả làng chết chùm :bones[1]: .

enfalala

Nấm nhỏ
unlock được 3 hòn đảo rồi, khoa học đã max nên ko cần scientist nữa, đang tập trung cày ruộng và phát triển dân số

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN