Wii games collection (Google Drive)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Hi all,

Lâu lắm mới có dịp rảnh để quay lại diễn đàn, chào tất cả các bạn thành viên cũ lẫn mới :D
Mình để ý thấy có rất nhiều link game Wii đã die, và cũng đã lâu không có ai reup. Việc chỉnh sửa lại từng thread để cập nhật link mới thật sự là... hơi quá sức và thời gian của mình, do đó mình sẽ upload lại game và cập nhật vào bài viết tổng hợp này cho các bạn.

Các bạn muốn request game nào cũng có thể comment phía dưới, có thời gian mình sẽ kiếm source và upload lại.

• Danh sách mình sẽ phân ra 2 list: Có tiếng Anh (US-EU gộp chung) và chỉ có tiếng Nhật (ở post #2).
  • Mỗi link sẽ là một folder game.
  • Các game nếu có password thì sẽ là nintendovn.com, nhưng mình sẽ không đặt password trong hầu hết các game.
  • Mỗi file đều có 5% recovery record để các bạn tự sửa nếu download về lỗi.
  • Không phải tất cả các game đều sẽ được mình test, vì vậy nếu game nào lỗi lúc load thì các bạn có thể comment báo lại.
  • Mình không post bài update thường xuyên mà edit thẳng vào list game phía dưới, do đó các bạn bookmark lại thread này là tốt nhất.

Lưu ý: Khi gặp lỗi quá băng thông trên Google Drive, các bạn hãy lưu file / folder game về tài khoản Google Drive của mình (sao chép vào tài khoản), sau đó hẵng download về.

Sửa lần cuối:
Bro ơi mình cần tìm game Tin Tin và nhìu game khác mà giờ kiếm khó quá. Bro có bít site nào dễ down thì cho mình xin, fshare càng tốt ạ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN