[Wii] Thảo Luận - Metroid: Other M

Cửa hàng game Nintendo nShop

chuongkim

Nấm nhỏ
hix bấm bụng mua bên Mimi vì chờ đợi hết nổi, công nhận 1 điều game đồ họa quá đẹp, các phim cắt cách chi tiết khá cao, tuy nhiên nhép miệng chưa đúng lắm. Cách chơi hơi khó điều khiển camera, xoay qua xoay lại Wiimote cũng có cái hay 1st person view và 3rd person view. Đang chơi đến đoạn check cái sector 1

chuongkim

Nấm nhỏ
ấy chết lộn, lúc đó đang suy nghĩ cái khác ^^ đọc lại mới thấy kì hèhè, mà nói chung là gameplay dễ, nhưng có 1 số item lúc đầu chưa lấy dc, bực mình quá

kamus

Thành viên lâu năm
riêng mình thì đã phá đảo game 100% và unlock đc Theater Mode gòy :D, công nhận cái Other M dễ chơi hơn dòng Prime \m/

kamus

Thành viên lâu năm
giống Zelda, cái kiểu nhìn :emot-sissies: đang chuẩn bị cày lại game này mà Hard Mode :myemo0111:

chuongkim

Nấm nhỏ
cheat cái cày thoải mái, hard mode có unlock dc gì thêm hok? Thích lối dẫn của game quá, àh mà CK đang chơi tới khúc giết 3 con sâu chui từ trong tường và trần nhà ra (sau khi lấy dc cái Diffusion Beam), nhưng sau đó biến thành trái banh đi lại chổ có con quái nhai đầu mình thì hết biết đường rồi, ai chỉ với

kamus

Thành viên lâu năm
ủa, sau khi lấy đc Diffusion Beam, sẽ có cánh cửa tự động mở ra mà CK? đứng kế bên cái máy gì mà đỏ đỏ ấy, là nó sẽ mở khoá cho cánh cửa kế bên trạm save mà, nói chung là đi lại đường cũ ấy :D

Chỗ này đây :D, cánh cửa màu cam

kamus

Thành viên lâu năm
sau 1 tháng cày cuốc game, phá đảo 3,4 lần mới phát hiện ra 1 điều, mặt thằng James Pierce giống David Beckham quá =))

Ai có game này ở HCM thì nhường lại mình nhé. ra Mimi mua mà hết rồi.
Down game về chơi mà load không được :em13:

Fixed : đã chép lại dùng thêm Layerbreak , nên h chơi đc rồi
Thks God!

Cho mình hỏi sao mình lên Mimi mua đĩa thì nó báo là đĩa này máy wii chơi ko dc????Có phải là do nó game D9 ko ạ???

cần hỏi về metroid serie ?

tớ đọc trong bài review game của nintendovn có đoạn :" Metroid có tất cả 5 kết thúc khác nhau dựa vào thời gian hòan thành game của người chơi. Trong đó chỉ có 3 kết thúc là người chơi sẽ được thấy cảnh Samus gỡ bỏ bộ giáp năng nề của mình" nhưng không nói rõ là bản nào , bạn nào cho tớ biết với.:rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN