Xin giúp đỡ về vụ thẻ nhớ

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tình hình là em mới tậu con O3dsxl, mấy hôm vọc cài ntr để real time save mà không thành
Hôm qua down thêm game về, copy vào thẻ xong, thấy mấy file ntr rối mắt quá nên xoá đi, nhưng lỡ tay xoá mất file boot.3dxs blah blah gì đó làm cắm thẻ vào máy bật lên không được, đèn nguồn cứ chớp lên cái rồi lại tắt. E xài cái phần mềm khôi phục dữ liệu đã xoá, khôi phục lại file đó trong thẻ rồi mà giờ vẫn bị.
Khổ cái trước khi dính đòn lại không backup thẻ nên giờ chả restore được
Mong anh em chỉ cách khắc phục hoặc có file backup gì xài được thì up cho em với
Cảm ơn nhiều ạ

Anh78H

Nấm nhỏ
Tình hình là em mới tậu con O3dsxl, mấy hôm vọc cài ntr để real time save mà không thành
Hôm qua down thêm game về, copy vào thẻ xong, thấy mấy file ntr rối mắt quá nên xoá đi, nhưng lỡ tay xoá mất file boot.3dxs blah blah gì đó làm cắm thẻ vào máy bật lên không được, đèn nguồn cứ chớp lên cái rồi lại tắt. E xài cái phần mềm khôi phục dữ liệu đã xoá, khôi phục lại file đó trong thẻ rồi mà giờ vẫn bị.
Khổ cái trước khi dính đòn lại không backup thẻ nên giờ chả restore được
Mong anh em chỉ cách khắc phục hoặc có file backup gì xài được thì up cho em với
Cảm ơn nhiều ạ
Lên github tải lại cái luma3ds bản dưới 8 dành cho hack cũ a9lh giải nén bỏ vô thẻ nhớ là chạy được vô home menu chơi được game liền

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN