Yu-gi-oh! 10th Anniversary movie

Cửa hàng game Nintendo nShop

yami123

Nấm nhỏ
Đoạn này chỉ nói đến khúc 3 nhân vật đánh zới Paradox thoy. Zới lại chắc mấy người này quay lúc xem trong rạp nên hình ảnh hơi xấu. Mọi người thông cảm!:bleh[1]:

[YOUTUBE]MxPRoBsG5n4[/YOUTUBE]
Part 1

[YOUTUBE]FOEbOvEemZM[/YOUTUBE]
Part 2​

Lần đầu tiên post video nên cóa zì sai xót mong mọi người pỏ wa :rolleyes[1]:

---------- Post added at 11:41 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

Mod edit dùm em cái video nhé em :bye2[1]:

phim khá là hay,mà con rồng vàng cuối cùng của thằng paradox tên gì thế,cái con bị dark magician,element hero NEo và stardust dragon cho dính chưởng ấy:em15:

yami123

Nấm nhỏ
thì em nói là film này đc cắt ra mà :|

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

[YOUTUBE]An2XZsKIgQM[/YOUTUBE]​

Đây là khúc Paradox đã lấy được Stardust Dragon vào blank card :em42:. Em sẽ cố gắng kiếm thêm vài đoạn film này và update sau :D

Cố kiếm nguyên bộ phim đi, coi cho nó đã :D Chứ cut phim này từng phần và mất phần đấu với phần end thì làm cho phim ko hay lắm. :P

yami123

Nấm nhỏ
Cố kiếm nguyên bộ phim đi, coi cho nó đã :D Chứ cut phim này từng phần và mất phần đấu với phần end thì làm cho phim ko hay lắm. :P
Cái này thì hơi khó đấy. Tại phim này chỉ chiếu trên rạp thoy nên chỉ kiếm được các đoạn phim này là nhờ mấy đứa nước ngoài quay lại thoy mà :D. Còn tụi nóa cóa đoạn full mà hem post lên thì cũng pó tay thoy. Nên mọi người thông cảm vậy :bleh[1]:

yami123

Nấm nhỏ
Bổ xung đoạn video này (nói trước là nóa xấu hơn cái cũ nhé :em15:)

[YOUTUBE]uEiyhcav3SY[/YOUTUBE]
Part 1

[YOUTUBE]aXd1umCr6Wg[/YOUTUBE]
Part 2

[YOUTUBE]Tdv9GqpX0Bo[/YOUTUBE]
Part 3​

Không hiểu sao bên mỹ nóa cắt vài đoạn trong film. Và .... cái thằng way đoạn video này thì ..... (xem đi ròy sẽ biết ngay thoy :bleh[1]:)

Cách chơi Exceed Summon thấy nó còn easy hơn Fusion summon, nhưng mà chơi Synchros summon thì nó còn chơi còn hay hơn mấy phần summon kia :) Mà cả 3 đều dùng trong Extra Deck.

yami123

Nấm nhỏ
Exceed summon thấy trong film là khi cóa 2 wái vật cùng cấp độ thì cóa thể Exceed summon từ Extra deck. VD như mình cóa 1 lá Exceed monster lv 4. Khi ta summon đc 2 monster lv4 thì ta cóa thể Exceed summon ra con Exceed monster.

[YOUTUBE]k83d-Q7BZjo[/YOUTUBE]​

Đây là đoạn Exceed summon ra No.39 Aspiring Emperor. Cả 2 monster trong film đều lv4 :rolleyes[1]:

syncho summon em đã thấy dễ hơn fusion summon rồi, mà exceed summon là làm sao:em29:
Cách exceed summon nó rất là đơn giản, nếu bạn có monster cards có điểm level giống nhau để summon 1 exceed monster. Ví dụ như nếu bạn muốn exceed summon monster có rank 3, bạn chỉ cần 2 hay 3 exceed material monters có điểm level 3 là có thể summon là được thôi. Chỉ cần là Fan hâm mộ phim Yu-gi-oh! thì sẽ biết cách chơi thôi àh \m/

honquoc

Thành viên lâu năm
từ khi yugi ko còn là vai chính thì thấy chán rồi .
Có ai cho mình lunk online phim hoạt hình bộ cũ ko có phụ đề hay lòng tiếng thì ngon

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN