Dàn trận Yu-Gi-Oh! 5Ds World Championship 2010 Reverse of Arcadia

Cửa hàng game Nintendo nShop

kidbuu

Nấm nhỏ

Rom info:
Rom ID: 4686
Tên game: Yu-Gi-Oh 5Ds World Championship 2010 Reverse of Arcadia
Thể loại: Cards Battle
Ngày phát hành: 18/2/2010
Phát hành: Konami
Sản xuất: Konami
Rom Size: 256Mb
Save Type: EEPROM 512kb
Ngôn ngữ: English,Japan,...

Nội dung
: Game tiếp nối cốt truyện của Yu-Gi-Oh 5D's World Championship 2009.Người chơi sẽ phải đối mặt với các Dark Signer,với khả năng triệu hồi Earthbound Immortal,đã bị giam cầm ở Underworld từ ngàn năm nay. Tuy nhiên bạn sẽ được sự giúp đỡ của các nhân vật trong thế giới Yu-Gi-Oh giúp đỡ để lật đổ âm mưu thống trị thành phố New Domino và tiêu diêt Satellite. Mục Free Mode cho phép bạn duel Jack, Yusei và khoảng 20 nhân vật mới !Game còn có thêm bonus calculator cho ai có nhu cầu duel bằng bài thật8->.

Link Download :

pass : nintendovn.com

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Cái Patch xài như thế nào vậy bạn ? :clap2[1]:
uhm, để mình hướng dẫn chi tiết luôn ^^

Down file patch về giải nén, giờ bạn để rom game Yu-Gi-Oh 5Ds World Championship 2010 Reverse of Arcadia vào cùng thư mục và đổi tên rom game mà bạn tải 256mb đó thành b-yugioh2k10j.nds sau đó chạy file Patchen.bat chờ chút bạn sẽ có file mới là b-yugioh2k10j-patched.nds đã dc patch, giờ bạn chỉ cần chép file mới vào thẻ và play.

Nhưng mình dùng YSmenu mới vào được , chứ nếu ko dùng thì nó báo "Unable to read data. Please turn OFF power and re-insert DS Card" . Nhưng dù sao thì cũng đã chơi được, chiến thôi :D

kidbuu

Nấm nhỏ
Xin lỗi mọi người về việc link Mediafire ko hoạt động và Rom chưa patch,mình bận ôn bài ngày mai có test nên chưa thử được game, mình đã patch game và post lại ở bài đầu. Mình đã kiểm tra lại, game work trên R4 sau khi patch, Wifi Connection cũng đã được giải quyết ngon lành cả !

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
coi gameplay thì không nhầm, không có chế độ hiện quái ở màn hình trên trong đó bản 2007 lại có là sao, chế độ đợi lại không có :((

lucasDS

Nấm nhỏ
Tớ không hiểu lắm ,trên ghi bản J ,nhưng sao ở SS lại là Eng ,hơn nữa lại post ở mục rom info mà ko post ở bên rom Japan :em10:
thế rút cuộc game này là game J hay U :myemo0110:

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Là M6 đó em ;;) . M6 tức là multi6, là có 6 ngôn ngữ đó, và tất nhiên là có tiếng Anh ;))

Thôi được, vụ link ROM để tớ lo. Đang down rồi đây.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
MediaFire hay bị vậy lắm, nếu rom game DS wa' nặng mà up là giải nén bị corrupt ah. Nên nếu muốn ko bị thì sau này game nặng nên tạo nén 2 lớp.

Sáng mình tính up game này lên MF mà lười wa' ^^, Sáng mình chỉ mới leech sang các host MU, RS, HF của mình thui, mà giờ có Nintendoman lo link MF rùi ^^.

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Có cái nick Romulation Acc: leuleu66 pass 123456 ai thích thì lên mà down về chiến cho nhanh...:em15::em15::em15:
Đợi mãi mới có game đỉnh để chiến :em36::em36::em36::em36:
Patch rồi vẫn phải dùng Ysmenu :|:|

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN