Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

backtaro

Nấm nhỏ
Để làm gì :-ss mình mua bản gốc để lấy cái poke walker thôi. Còn bản còn lại mình down về cóp vào DSTT chơi là đc=))

backtaro

Nấm nhỏ
Thì mình đang phân vân là nếu mua gốc thì nên mua bản nào mà=)) Bản mình thích hơn thì sẽ mua băng gốc mà cả 2 bản mình đều thích như nhau :>

rock

Nấm bình thường
nhắc vụ băng đĩa mới nhớ, gần trường Võ Thị Sáu, mới thấy bà bán chợ trời bán máy DS và 1 số băng DS, hết hồn chưa, tính đi mua nè, mà chắc cũng mắc

backtaro

Nấm nhỏ
poker walker=P~ cái đó là lý do duy nhất để các mem forum ta mua game gốc về=)) Với cả chơi lậu mãi rồi cũng phải làm 1 cái gốc chứ =))

Ashera

Nấm bình thường
Hừm, chính bạn phải biết mình muốn gì chứ sao lại đi hỏi người khác được, cái này cũng đâu quan trọng gì, bản nào mà chả được. Mình thấy Yanyee đã đưa ra đủ các ý kiến rồi mà bạn cứ lằng nhằng mãi. Con trai thì phải quyết định dứt khoát đi chứ, mỗi việc đơn giản thế mà mãi kô xong. Bạn mà là em mình thì mình quạt cho một trận rồi. :em14:
Tốt nhất là mua HG đi, Backtaro là Pokémon của Gold mà, kỉ niệm tuổi thơ cũng hơn, mặc dù theo mình muốn thực sự ôn lại tuổi thơ thì mua bản Gold luôn đi, Lugia figure cũng hết rồi
Hic, mình cũng muốn mua lắm mà kô có tiền :em25: đắt quá

rock

Nấm bình thường
Tốt nhất là mua HG đi, Backtaro là Pokémon của Gold mà, kỉ niệm tuổi thơ cũng hơn, mặc dù theo mình muốn thực sự ôn lại tuổi thơ thì mua bản Gold luôn đi, Lugia figure cũng hết rồi
ủa, nhớ backtaro là pokemon stater mà ta :myemo0136:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN