Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

thientai99x

Nấm nhỏ
định ôm đấy :| nhưng vấn đề là sợ ăn tát =)) và m.n biết đấy, 1 thằng virgin bị gái tát thì khác ếu gì đang đc động viên nhảy sông =))

TiểuLong

Nấm nhỏ
Chụp cho đẹp vào ,GATO nổi lên cho xem =)) ,quàng tay qua cổ nhá :"> ,kêu em nó ôm tay mình cho ra vẻ đc nhiều ng mến mộ vào,GATO ý lộn GATI mới dữ =)) ( điển hình là mình GATO ) =))

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Chơi game kinh dị bắn giết máu me điên loạn và thích các bạn trai rụt rè íu đuối làm nũng với mình, tiêu chuẩn của Ada là vậy đó hở :spiteful[1]:

TiểuLong

Nấm nhỏ
Vozer có đếm cũng chả hết,hầu như web nào cũng có vozer =)) Vozer tiêu biểu là thím thientai99x và mềnh :">

Đặc điểm nhận dạng : rất nhát gái =))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Forum mình cũng cần nhiều bạn thấy con gái xáp vào là đỏ mặt chạy mất thế này đấy ;))

Truyền thống trước giờ bạn nào khai là con gái thì tự động hổ báo nhảy vào xâu xé làm các bạn chạy mất dép :( có ở lại cũng không dám lên tiếng nữa

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Chơi game kinh dị bắn giết máu me điên loạn và thích các bạn trai rụt rè íu đuối làm nũng với mình, tiêu chuẩn của Ada là vậy đó hở :spiteful[1]:
Yeah! Trai trẻ nhát thì khỏi phải bỏ tâm trí làm vui lòng. Để dành đầu óc chơi game. ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN