Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Ko chơi Zelda bao giờ mà lại có duyên lượm dc game ^^ tuần sau lấy bản óng ánh vàng của NES để quên bên nhà ở quận 7 về nữa rùi làm 1 tấm tất cả bản Zelda mình đang giữ.

Phiên bản kỷ niệm 25 năm dòng game Zelda

Đĩa nhạc

Đĩa game

Tiếp theo lại là 1 bản Zelda khác của Wii. Cuốn này thì lúc lượm đã bị mất sách :(

Tất cả đĩa Wii đang có:

Kết thúc cho bài post hnay là tháp Pocket :D

Còn 1 cái màu vàng và cái trong suốt nữa mà quăng đâu ko bit -,- tìm nãy h ko ra, thui thì hẹn bữa khác làm cái tháp cao hơn ^^

wata

Nấm nhỏ
Ko chơi Zelda bao giờ mà lại có duyên lượm dc game ^^ tuần sau lấy bản óng ánh vàng của NES để quên bên nhà ở quận 7 về nữa rùi làm 1 tấm tất cả bản Zelda mình đang giữ.

Đĩa nhạc

Đĩa game

Tiếp theo lại là 1 bản Zelda khác của Wii. Cuốn này thì lúc lượm đã bị mất sách :(

Tất cả đĩa Wii đang có:

Còn 1 cái màu vàng và cái trong suốt nữa mà quăng đâu ko bit -,- tìm nãy h ko ra, thui thì hẹn bữa khác làm cái tháp cao hơn ^^
anh ấy thật là làm em ghen tị đến chết mất ^ ^ , cảm ơn anh đã hú để em nghía ké he he :))

Thiên Yết

Nấm bình thường

Đĩa nhạc

Đĩa game

Tất cả đĩa Wii đang có:

Chờ đợi cái trong suốt:), tìm không ra chắc phòng của ông không còn chỗ chứa nữa rồi, ơ mà để cái ip5 làm đề sang thế :)). Nãy h bị mấy cái GB chói lóa nhìn kỹ mới thấy ip.

Sửa lần cuối:

Mario

Thành viên lâu năm
Chờ đợi cái trong suốt:), tìm không ra chắc phòng của ông không còn chỗ chứa nữa rồi, ơ mà để cái ip5 làm đề sang thế :)). Nãy h bị mấy cái GB chói lóa nhìn kỹ mới thấy ip.
:)) có cái hộp ko à chứ đầu có Iphone 5, lấy cái hộp để cho nó khỏi ngã thôi vì để trên nệm nó bị nghiêng sẽ ngã chồng máy

Đây có lẽ là tuyệt tác tuyệt nhất từ trước tới giờ em từng sờ vào,tất cả mơ ước và niềm vui của em đã được vẹn toàn nhờ vào anh, anh Mario!!! Có lẽ nếu nói thì hơi quá nhưng anh lại là một đàn anh tuyệt nhất trước giờ em từng yêu mến và ngưỡng mộ.
Hôm nay,ngày 14/11/13 em đã hẹn với anh Mario lúc 11h sẽ có mặt để nhận băng này.Thế nhưng lúc 10h45, em lại nhận đc tin phải ở lại trường học đội tuyển nên đành lỡ hẹn với anh.Nhắn tin và gọi thì anh ko trách móc điều gì mà chấp nhận gặp em lúc 5h30 phút chiều.Trớ trêu thay, khi từ trường ra bãi xe ,em đã đánh mất chìa khóa và lỡ hẹn với anh 1 lần nữa,bắt anh thay đổi địa điểm hẹn(có lẽ hơi quá cho 1 cuộc giao dịch) về trường em.Khi anh đã đến trường và gọi cho em thì lúc đó cũng là lúc em đang tìm người mở khóa, anh lại đợi 1 lần nữa :(( .Sau cùng thì cũng đã gặp đc anh,anh ko trách móc gì hết,trao băng cho em và tươi cười chào em ra về.
Sau cùng, 1 lần nữa em muốn gửi tới anh lời cảm ơn cũng như lời xin lỗi chân thành nhất từ 1 đèn em tới người anh ko quản ngại giúp em hoàn thành mong ước! cảm ơn anh rất nhiều !!!

Đính kèm

Mario

Thành viên lâu năm
Mấy bữa nay đang chơi lại game hay nhất của tuổi thơ mình ^^

Dám đưa cả quân kiếm và đánh quân giáp của địch, mà còn là tướng giữ thành nữa ;)) chứng tỏ Aira (nhân vật nữ kiếm sĩ của mình trong hình) rất đẳng cấp đó nhé, lượt đánh này chém hơn 10 nhát :D

Đây chính là Aira, nhân vật mình thích nhất trong Fire Emblem (Mộc Đế 4) Thánh Chiến Truyền Kỳ

Thiên Yết

Nấm bình thường
Mấy bữa nay đang chơi lại game hay nhất của tuổi thơ mình ^^

Dám đưa cả quân kiếm và đánh quân giáp của địch, mà còn là tướng giữ thành nữa ;)) chứng tỏ Aira (nhân vật nữ kiếm sĩ của mình trong hình) rất đẳng cấp đó nhé, lượt đánh này chém hơn 10 nhát :D

Đây chính là Aira, nhân vật mình thích nhất trong Fire Emblem (Mộc Đế 4) Thánh Chiến Truyền Kỳ

Hèn chí thấy post trên fb dữ quà thì ra là đang chơi lại:)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN