Fire Emblem Shadow Dragon (HOT)

Cửa hàng game Nintendo nShop

ROM INFO:
Published by: Nintendo
Developed by: Intelligent Systems
Genre: Turn-Based Strategy
Release Date:US: Q2 2009
Region: U
Size: 512 MBit
Save Type: FLASH 2Mbit
Hỗ trợ Wifi : Có

NỘI DUNG:
<TRÍCH LỜI PTANHKHOA>: Cuối cùng thì sau bao nhiêu ngày chời đợi các fan của Fire Emblem cũng có dịp thưởng thức phiên bản Fire Emblem 11 trên DS này ^^.
_ Đây chính là phiên bản remake từ Fire Emblem 1 trên hệ Nes ( phiên bản Fire Emblem đầu tiên ), do vậy nó sẽ không có phần extra như trong bản FE3. Tuy nhiên game đã đưa vào một số đặc điểm của các FE mới trên hệ GBA như Weapon Triangle ( Tam giác vũ khí ). Lên cấp class bằng cách mang khiên, tiếc thay số class trong game sẽ không nhiều bằng các phiên bản trước, chỉ khoảng hơn 20 class. Thay vào đó một tính năng mới hoàn toàn là Swap Class cho phép nhân vật bạn chuyển từ class này sang class khác.
_ Đồ họa và âm thanh rất tuyệt vời, tuy lối đánh vẫn theo kiểu các phiên bản trên GBA ( đánh rồi quay về >.< ), nhưng phải nói các cử động nhân vật rất nhuyễn : từng hoạt cảnh như chiếc áo lung linh trong gió, thân hình đồ sộ của những con rồng to lớn. Âm nhạc trong Fire Emblem vẫn hào hùng như ngày nào, hầu hết đều được giữ nguyên từ phiên bản đầu
_ Đặc biệt game còn hỗ trợ cho phép người chơi đưa các nhân vật của mình chiến đấu trên mạng Wifi .
<BẢN TIẾNG ANH ĐÂY :spiteful[1]:>

DOWNLOAD: MediaFire - Mirror (by LucasDS)

Nintendo Vietnam http://milesvn.nintendovn.net/NVN_3110.rar
romulation:DOWN
filefactory:DOWN
w15.easy-share.com:DOWN
uploaded:DOWN

SS:

[YOUTUBE]eeTS56XBKgw&feature=related[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]oR2ZY67tRuI[/YOUTUBE]

DẠO NÀY ROMULATION LÀM ĂN CHẤT LƯỢNG QUÁ,GAME VỪA RA LÀ ROM RA LIỀN :em36:

megazord2

Nấm nhỏ
Fire emblem ko cần E cũng chơi được, chỉ ko hiểu nội dung thôi nhưng mà nội dung lại như bản trên Nes. Vì thế có bản E hay ko cũng đâu có quan trọng dữ vậy

Sau khi chơi thử vài phút , quả ko ngoa là FE :em36:, nhưng mình cảm thấy cái đồ họa NV 3D kì này xấu wá =((( chắc tại mình thấy thế ) . Mình vãn thích kiểu đồ họa 2D hơn

trò này mình chơi dữ nhất ,mấy bạn ở đây ko ai có thể thắng mình đâu ,bởi vì mình là :Độc Cô Cầu Bại akakakakaka
Luyện xong đánh wifi nhe mấy bạn ^^

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
Sau khi chơi thử vài phút , quả ko ngoa là FE :em36:, nhưng mình cảm thấy cái đồ họa NV 3D kì này xấu wá =((( chắc tại mình thấy thế ) . Mình vãn thích kiểu đồ họa 2D hơn
uh, mình cũng thích kiểu như FE 7 nhìn nv đánh đẹp hơn, FE 11 ko nhìn thấy mặt nv :|

anh ơi em down bản rar đó về rồi nhưng chả thấy nó đòi pass j cả,các anh chị làm ơn chỉ giùm em cách down với ,em đọc cả trong phần nội quy mà vẫn ko hiểu cách down ntn,em thick trò này lắm anh chị giúp em nhé :((

ptanhkhoa

V.I.P Member
anh ơi em down bản rar đó về rồi nhưng chả thấy nó đòi pass j cả,các anh chị làm ơn chỉ giùm em cách down với ,em đọc cả trong phần nội quy mà vẫn ko hiểu cách down ntn,em thick trò này lắm anh chị giúp em nhé :((
vào đây xem cách giải pass. http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=5437.

@all : bạn nào bị đứng hình khi xem animation thì tạm thời tắt battle animation đi, kiên nhẫn đợi bản patch mình sẽ post lên sau

trò này mình chơi dữ nhất ,mấy bạn ở đây ko ai có thể thắng mình đâu ,bởi vì mình là :Độc Cô Cầu Bại akakakakaka
Luyện xong đánh wifi nhe mấy bạn
Độc cô cầu bại đã từng bại dưới tay ta wahahahaha. À mà lần này bản Euro có thêm 5 map wifi đấy, chứ ko phải 1 map wifi như trước :).

[/QUOTE]
Độc cô cầu bại đã từng bại dưới tay ta wahahahaha. À mà lần này bản Euro có thêm 5 map wifi đấy, chứ ko phải 1 map wifi như trước :).[/QUOTE]
hem dám đâu ,hum đó nhường đó ,hẹn tuần sau nhé ...DSTT có bị đứng hình ko vậy?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN