Bạn đang sở hữu loại máy nào của nintendo

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn đang sở hữu loại máy nào của Nintendo

• Không có máy nào cả ( chơi bằng giả lập ... )

Bình chọn: 30 8.2%
  • Nes ( Điện tử băng )

Bình chọn: 50 13.7%
  • Super Nintendo ( Snes )

Bình chọn: 28 7.7%
  • Nintendo 64 (N64)

Bình chọn: 16 4.4%
  • GameCube

Bình chọn: 17 4.6%
  • Wii

Bình chọn: 88 24.0%
  • GB, GBA

Bình chọn: 101 27.6%
  • DS Fat

Bình chọn: 23 6.3%
  • DS Lite

Bình chọn: 205 56.0%
  • DSi

Bình chọn: 83 22.7%

• Số thành viên bình chọn
    366

[E]arth

N-Poll
Hiện tại sở hữu DSi và Wii.
Trong quá khứ còn có GBA(đã ra đi sau vụ chảy PIN:sorry[1]:),SNES(đã ra đi sau vụ thi vào cấp 3 trượt trường chuyên tổng hợp phải học Nguyễn Huệ bị bán mất:sorry[1]:) cuối cùng là NES(ra đi từ khi còn lớp 2 do vụ bị cận:sorry[1]:)
Chưa bao h nghĩ đến hay bán bất kì 1 máy nào cả.Và chuẩn bị tấn công tới 3DS còn DSi sẽ chuẩn bị chuyển sang tủ bảo tàng của mình để lưu giữ lại đến lúc nhớ thì mang ra ôm típ:myemo0108:
Tủ bảo tàng gồm:Original GBA(Hỏng nặng,ko thể Save đc bất kì Games gì cả:sorry[1]:),NES(Mác Nintendo xịn ko phải hàng tàu:bleh[1]:,hàng mua lại cũng khủng khiếp nhưng vẫn chơi tốt:myemo0108:),SNES(Mua lại lại tại 1 quán cho thuê giờ chơi bị sập tiệm,cũng cũ nhưng chơi tốt:bee:),cuối cùng là siêu phẩm DS Fat(Hand Held đầy tiên ko thể bỏ đi đc:myemo0108:,hỏng nặng ko thể sử dụng Touch Screen.Ko sửa vì tốn tiền và sẽ ko còn là kỉ niệm:sorry[1]:)

NintendoDS

Nấm nhỏ
Chưa bao giờ mình ngừng tự hào với người khác rằng mình có nintendods , cho dù họ có cầm PSP , iphone , PS3 , XBOX, Wii , nhưng mình vẫn yêu quý và luôn hãnh diện cầm nó trên tay cực kì .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN